Kuzimiwa simu...

Punguza jazba basii mzee baba...hao cheap labours ndivyo walivyo,. mwanamke makini hamsumbui mtu anakupa makavu live,.anaachana na ww kiroho safi,.hakuna haja yakupotezeana muda.
Sio nina jazba...ila kuna wakati mpaka naishia kucheka tu...mtu sio mpenzi wako...unashangaa tu ghafla hapokei simu hajibu msgz kama mwanzo...unajiuliza huyu si angesema tu sitaki unitafute...sasa chek anavyoishi kwa shida akijificha ficha...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hakuna njia nzuri zaidi ya kuwa muwazi mkuu, at all odds kuzimiana simu ni weakest point kabisa. Kuna watu wanakera kweli kweli ila naamini ukisimamia unachokiamini hutotikiswa kamwe.

Sent using Jamii Forums mobile app
Na hii ipo hata kwa baadhi ya wanaume...my friend ni bora useme siwezi haiwezekani au sitaki kuliko kutopokea simu au kuzima unapohitajika...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Na mimi akinitafuta sipokei tena...sababu za kipumbavu kabisa...INA MAANA SIMU UNAWEKA KWENYE MKOBA AU CHAJI INA MAANA HUJUI KUWA ULIWEKA MIADI NA MTU...WEWE UNAKALISHA MATAKO YAKO TU HAPO...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwambie mtu sitaki unitafute...akikusumbua baada ya hapo huyo kataka mwenywwe....HUO NI UTOTO...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MIMI NIAMBIE TU UKWELI...OTHERWISE NIKIKUKAMATA...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Usingetoa namba yako kwa watu mpuuzi mkubwa wewe...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna watu wanaongeaga pumba namna hii mpka unaweza piga chafya...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…