Kuzikwa na wengi sio kwenda peponi

Kuzikwa na wengi sio kwenda peponi

Bosi kama ZZK ni mnafiki na huyu DJ wa bilz utamuitaje?
Ametuaminisha EL n fisadi halafu leo anatuambia habari zakilofa,huyu unamuona sawasawa?

Lowasa akiwa ccm alipigwa mkwara asianike ukweli ndiyo maana alikaa kimya sasa yupo huru kaanika Ukweli yapo mengi mtayasikia huko mbeleni.
 
Hili swali alishawajibu,
Naomba nimnukuu,
"Mlipopita nyinyi wakati ule mnazunguka na helkopta nchi nzima ndipo hukohuko na mimi nimepita".
Sasa waulize viongozi wako wakati ule chama bado ni kichanga,ruzuku za chama ndogo lakini waliweza kuzunguka na helkopta nchi nzima,hizo pesa walizipata wapi?
Halafu kabla ya EL hajahamia ukawa mlisema ACT inadhaminiwa na EL,leo Mwigilu!
hamueleweki!
Zito yeye kapita njia zingine sasa pesa za escrow na vivuko na pesa za ruzuku ya ccm ndizo zinamlea na kumtunza huku membe akimfadhili kimya kimya.
 
Ni mtizamo wake tu kama mtz

Humu jf nimegundua Id ambazo ni kongwe nyingi hazimtetei ila kuna baadhi zinamtetea kwa maslahi yao zilizojaa mpya tu

Vijana nendeni field sio kwenye mitandao hapa ni kakikundi kadogo sana ka watu

Hii ndo siasa za tz na watz ni unafiki na wanafiki tu mwanzo mwisho
 
Back
Top Bottom