Kuzaliwa mwanamke Afrika ni mateso

Kuzaliwa mwanamke Afrika ni mateso

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Ndugu wadau,kwa malezi tuliyolekewa ni hatari sana,
Mimi binafsi inatokeaga siku3 sijatoka nje ya mlango wa chumba changu.
Ila nakula,naoga napata huduma zote kupitia mama watoto.
Yaani natumia mda wote huo siku 3 kitandani,nabadilisha channel tu...
Some tym najistukia ila ndio mfumo tuliozoea...kazi zote hizo usiku show kama kawa....
God blec the women.....
Huu mfumo uko Afrika tu....
 
Sijaelewa. . . . .

Uko siku 3 mfululizoo nyumbani.....

Mkeo anakwenda kutafuta mahitaji....

Akirudi bado anatoa huduma......

Mmh kweli mwanamke wako Anakazi.
 
Hahaaa ni kweli hongera wamama wote mnaoweza kubalance kazi,familia/watoto na limwanaume! Khaaa
 
Watu mnavichwa vigumu Sana jamaa kasema inaweza tokea siku tatu yupo home ila anayehangaika Ni wife yeye yupo Kama mfalme anahudumiwa Kama baba[emoji4][emoji41]
 
Pumbavu wewe ni Kichwa kweli au mkia !!! Mwqnaume uwajibike kwa nafasi yako , ipo siku si nyingi vile wanawake hawanaga uvumilivu utatupiwa kabegi kako nje
 
Wewe mvivu aisee unashindwaje kumsaidia mkeo kazi za nyumbani, mimi mwanangu awe wa kiume au wa kike lazima ajue kufanya kila jambo.

Licha ya kufanyiwa hayo yote hamna shukrani, na papuchi Wataka aisee
 
Halafu naww unajiita mwanaume? Unalelewa eti unajisifu unadhani sifa nakutengeneza uzi.....bora bora ukose mali Ila Siyo ukose akili
 
Jamaa hana makosa na hatakiwi kulaumiwa kwa lolote, huenda ndiyo maelewano yao maana kama mke anachoka au anaumia aghalabu angesema na jamaa angekoma.
 
Alafu kesho utaanzisha uzi kuwa mkeo hakupi ushirikiano kitandani kumbe mwenzako wakati anahenyeka kufanya kazi wewe umekalisha kitambi kwenye TV
 
Back
Top Bottom