Kuzaa amtaki lakini kunyonyesha Mnapenda!!

NAPITA

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
5,076
2,000
tonto-ig2.png
 

King Kong III

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
34,681
2,000
Kuna Sister alisema yeye uwa anapaka mchuzi kwenye mfereji maringo halafu anamchukua mbwa/ngedere/paka alafu analambwaaa ndio mana madada wanapenda sana kua na wanyama hao...
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom