Kuweza kukaa na mkojo mda mrefu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuweza kukaa na mkojo mda mrefu

Discussion in 'JF Doctor' started by The only, May 4, 2012.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 698
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    Mimi nina hulka hiyo na huwa sijitambui ni marafiki na jamaa ndo huwa wanani daught,mfano nikikaa na marafiki tunakunywa bia mimi mpaka wote waende mara 4 mi mara moja , lakini utotoni nilikuwa kikojozi hadi 7 years,pia hata in sex kukojoa huwa inachukua 30 min , yaan hata nikikaa na mtu asienijua huwa nagundua ataponiuliza kwa nn nakaa mda bila ulination,msaada madaktari
     
  2. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,020
    Trophy Points: 280
    huwa unaubana ama inatokea hupat?
     
  3. The only

    The only JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 698
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 60
    si sense kwa muda mpaka uzidi saana
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,547
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Yawezekana hilo ni tatizo la kiafya linalohitaji kupelekwa hospitali. Ni bora uende, kama hakuna shida uthibitishiwe na madaktari.
     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 8,440
    Likes Received: 4,389
    Trophy Points: 280
    kacheki figo huenda unamatatizo kuhusu kuchelewa bao sidhani kama kunauhusiano
     
  6. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 13,901
    Trophy Points: 280
    Nadhani nikupe hongera zaidi ya pole esp hapo uliposesema 30 mins kwenye sex hahah, sdhan ka ni ubovu inawezekana una kibofu kizuri anywayz kama una wasi ni better kumuona dr ili upate uhakika
     
Loading...