Kuwepo kwa maandamano nchi nzima kuhusu ESCROW

Kuwepo kwa maandamano nchi nzima kuhusu ESCROW

Je ni sawa kuandamana na kushinikiza wahusika kuwajibishwa na kufilisiwa?

  • Ni Sawa kabisa

    Votes: 23 95.8%
  • Sio Sawa

    Votes: 1 4.2%
  • Sijui

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    24

Livanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2010
Posts
475
Reaction score
157
Kuna tetesi kuwa kuna maandamano yanaandaliwa na wananchi mbalimbali kutoka mikoa mbalimbali yanayohusisha ESCROW pamoja na action za serikali ukizingatia hali halisi ya huduma muhimu za jamii nchi kwa sasa. Nchi imekatiwa misaada na wahisani kwasababu ya ESCROW, Takriban wanafunzi 8000,000 wamekosa mikopo ya kwenda chuo wakati mafisadi wanakula hela, Wagonjwa mahospitalini hawapati dawa na mengine mengi niliyoyasikia.
Kama haya ni kweli serikali tambueni sasa watanzania wameamka na wanajitambua na mkumbuke nguvu ya umma ni kubwa kuliko chochote. Jirekebisheni na muongoze kwa kuweka maslahi ya taifa mbele.
Je nyie wanaJF mnalionaje hili ni sawa na je tuko tayari kwenda mbele na wananchi wengine?
 
Kuna tetesi kuwa kuna maandamano yanaandaliwa na wananchi mbalimbali kutoka mikoa mbalimbali yanayohusisha ESCROW pamoja na action za serikali ukizingatia hali halisi ya huduma muhimu za jamii nchi kwa sasa. Nchi imekatiwa misaada na wahisani kwasababu ya ESCROW, Takriban wanafunzi 8000,000 wamekosa mikopo ya kwenda chuo wakati mafisadi wanakula hela, Wagonjwa mahospitalini hawapati dawa na mengine mengi niliyoyasikia.
Kama haya ni kweli serikali tambueni sasa watanzania wameamka na wanajitambua na mkumbuke nguvu ya umma ni kubwa kuliko chochote. Jirekebisheni na muongoze kwa kuweka maslahi ya taifa mbele.
Je nyie wanaJF mnalionaje hili ni sawa na je tuko tayari kwenda mbele na wananchi wengine?

taratibu naona chama tawala kinaanza kupoteza amani ya taifa na kuwaamsha watanzania kutoka ktk usingizi mzito.
 
Acha kudanganya watu usijedhani kilamtu ni mjinga hakuna jambo kamahilo, kama ni hoja yako sema hii nihoja Yangu acha woga, unatumia kigezo cha Watanzania kupenyeza hoja yako, Watanzania tunasubiri ijumaa ndipo tutajua chakufanya Je tumekuwa wasemaji sana lkn utendaji ni Shiid.... .
 
tuandamane halafu baada ya maandamano tukale kwa mama yako?
 
Mandamano mengi ambayo hayana mantiki watanzania wanayapuuza sana hata wewe unatakiwa kupuuzwa tu.
 
Hili nalo.linavuma na litapita kama mengi yaliyopita na yajayo
Inauma sana aisee kwa kuwa watz wenyewe wapo ucngzn wanaota wanakula nyama kumbe wanatafuna mende aliyeingia mdomoni....aaargh!
 
Acha kudanganya watu usijedhani kilamtu ni mjinga hakuna jambo kamahilo, kama ni hoja yako sema hii nihoja Yangu acha woga, unatumia kigezo cha Watanzania kupenyeza hoja yako, Watanzania tunasubiri ijumaa ndipo tutajua chakufanya Je tumekuwa wasemaji sana lkn utendaji ni Shiid.... .

Ingekuwa ni yangu nisingesita kuiandika kama yangu kwani mimi ni mtanzania ninayejiamini. Ndio sababu nimeiandika kama tetesi, Tatizo huzingatii pale unaposoma.

watanzania wamepigwa sindano za ganzi kwenye ubongo.
Ila kumbuka iko siku hiyo ganzi itakwisha na ikiisha utajua watanzania ni watu wa aina gani

tuandamane halafu baada ya maandamano tukale kwa mama yako?
Nyie ndio wale mnaodanganya watu kuwa mkichagua chama kingine nchi itaingia vitani wakati huohuo unalalamika hali ni mbaya serikali haifanyi kitu zaidi ya kula tu. Utaamka lini wewe kama huna hoja ya kujibu bora usiandike.

Mandamano mengi ambayo hayana mantiki watanzania wanayapuuza sana hata wewe unatakiwa kupuuzwa tu.
Kwako wewe kukosekana huduma muhimu kama nilivyoainisha hapo juu hazina mantiki sio? au na wewe ni mmoja wa waliopata chochote kitu kwenye mgao?

Hili jibu ni jibu sahihi kabisa kwa mlengwa make huwezi kuandamana kijinga halafu iweje.
Sijakwambia ukaandame nimewajulisha kuwa kuna tetesi sasa kama wewe unaona ni ujinga alafu kweli ikatokea basi baki na ujinga wako.
Ndio sababu tunabaki kuonewa na kuibiwa tu kila siku coz they know Tanzanians wont do anything they will talk and forget.
 
mimi kuandamana hapana nikikumbuka kilichunikutaga mtwara na gesi hatoki nasema sitaki tena maandamano maana rafiki yangu ilibidi amuache mkewe baada ya kupewa rungu ya kiuno akawa hawezi tena kuduu mimi mwenyewe niliumwa mafua miezi mwili na madonda ya miguu kibao baada ya kuwakimbia ffu.Wale jamaa wanapiga sitaki tena kuchezea kaandamane mwenyewe na kiherehere chako waku r.i.p
 
Hakuna mwenye muda wa kupoteza kwa ishu zisizo na msingi bunge linafanya kazi yake nyie muandamane kaandamane katika familia yako
 
Mandamano mengi ambayo hayana mantiki watanzania wanayapuuza sana hata wewe unatakiwa kupuuzwa tu.

Mleta mada kaandika kama tetesi,lakini ukisoma vizuri alichoandika utagundua ametoa yaliyo moyoni mwake na wala si ya watanzania.Halafu tetesi hizi awenazo yeye tu ye ni nani nchi hii? Aache kudanganya watu,kama ana hamu ya kuandamana aandamane na mkewe.
 
mimi kuandamana hapana nikikumbuka kilichunikutaga mtwara na gesi hatoki nasema sitaki tena maandamano maana rafiki yangu ilibidi amuache mkewe baada ya kupewa rungu ya kiuno akawa hawezi tena kuduu mimi mwenyewe niliumwa mafua miezi mwili na madonda ya miguu kibao baada ya kuwakimbia ffu.Wale jamaa wanapiga sitaki tena kuchezea kaandamane mwenyewe na kiherehere chako waku r.i.p

Ingawa hueleweki lkn unahoja ya msingi,mimi ninaomba inapofika wakati tunakubaliana kuandamana Watanzania.
Wale mnaoleta hoja za kuandamana muwemstari wambele kwenye maandamano, Maana niupuuzi sisi tunaandamana aafu waletahoja mko Swaziland na familiar zenu mnakula bata niupuuzi kamamnalipwaga tugawiane......shiid
 
tuandamane halafu baada ya maandamano tukale kwa mama yako?

Hili suala la ESCROW linajadiliwa bungeni,mleta mada anapima upepo na akili za watu hapa,anataka watu waandamane halafu familia zisumbuke wakati wenyewe wanakula viyoyozi,sifanyi ujinga huo kamwe.
 
kwa mwanadamu chochote kinawezekana....wa tz tunaweza kuleta mabadiliko
 
We!!.... Hao Jamaa Niliwahi Ona Video Moja Ya Maandamano Huko Mtwara
Wanapiga Kama Wanapiga Mti
Yaani Hawa Jamaa Ni Zaidi Ya Wauaji
Jamani Mi Mkinipa Vifaa Vya Kazi , Nitakuwa Front Line Kuongoza Libeneke.!!..Ila Hivihivi!!?.......Noo........Mtaandamana Wenyewe!!
Jigo
 
Back
Top Bottom