Kuwashwa uume baada kufanya mapenzi bila Condom


Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Aisee nisaidieni hili tatizo tangu majuzi nasikia uume unawasha washa si kawaida......nina kawaida ya kufanya mapenzi bila condom kwa shori wangu namuamini sana ndio maana nimejilipua ....ila tangu jana nasikia muwasho hivi aiseeesuala la kwamba shori ana maambukizo sio la kweli...kamepima maajuzi vitu vyoote

Tatizo ni nini au hivi vyoo vyetu vya uswahilini?? maana ukienda kujisaidia unajikuta uume kama ni mrefu sometime unagusa sink.....JF Dr nitumie dawa gani?
 
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,520
Points
2,000
Age
38
Chibolo

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,520 2,000
Kama unawashwa ujue hapo tayari!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,149
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,149 2,000
Haaaaa mashimo mengine hayafai kumwaga mbegu yakhe!!! Brandy ft Yo Yo ,mc lite,Queen latifah
 
Last edited by a moderator:
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Aisee nisaidieni hili tatizo tangu majuzi nasikia uume unawasha washa si kawaida......nina kawaida ya kufanya mapenzi bila condom kwa shori wangu namuamini sana ndio maana nimejilipua ....ila tangu jana nasikia muwasho hivi aiseeesuala la kwamba shori ana maambukizo sio la kweli...kamepima maajuzi vitu vyoote

Tatizo ni nini au hivi vyoo vyetu vya uswahilini?? maana ukienda kujisaidia unajikuta uume kama ni mrefu sometime unagusa sink.....JF Dr nitumie dawa gani?
Mkuu naona unasingizia toi,its possible kashemeji ketu kana STD's,angalia tu isiwe pangusa
,better go to the specialist wa hayo magonjwa mkuu,pole sana
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 0
Mkuu naona unasingizia toi,its possible kashemeji ketu kana STD's,angalia tu isiwe pangusa
,better go to the specialist wa hayo magonjwa mkuu,pole sana
hana gonjwa la zinaa nina uhakika
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Points
1,500
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 1,500
Una uhakika hakali pili pili zilizopitiliza kama Wahindi?:smile::smile:

Babu DC!!
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
631
Points
225
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
631 225
Dalili za kwanza kabisa na ngoma ni kuwashwa uume au uke.Hii hutokea kuanzia siku 2 au zaidi tangu mlipongoneka.Ukipima sasa hivi hutaiona kabisa
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,700
Points
1,195
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,700 1,195
Dalili za kwanza kabisa na ngoma ni kuwashwa uume au uke.Hii hutokea kuanzia siku 2 au zaidi tangu mlipongoneka.Ukipima sasa hivi hutaiona kabisa
kweli Jf ni zaidi ya burudani.
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,605
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,605 0
Mkuu possible hao ni fungus kutoka kwa huyo mpenzi wako, nendeni hospitali mtapimwa na kupewa dawa.
Hii kitu inapona kirahisi sana.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Points
1,195
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 1,195
pole sana mkuu hospital haraka sana nje ya hapo nyeti zitapata majeraha kwa kujikuna na kuongeza maambukizi nje ya hapo tumia dozi ya vitunguu swaumu kwa muda wa wiki kila siku lita moja utapona kama ni fungus
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Points
1,225
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 1,225
Kuna jamaa mmoja alisema yalipata kumtokea hayo. Na hii ni kwa sababu kuna wakati upande wa pili ukiwa hauko kwenye mudi, hivyo akilazimisha, maeneo yale mengine yanatoa mmeng'enyo wenye sumu, ambao unasababisha dhakari kuwasha...Nilicheka kufa! :bowl:
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,872
Points
1,500
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,872 1,500
Dunia ya leo unamwamini mtu kiasi cha kutoa uhai wako?kuna magonjwa kaka...akikosea step tu akaanguka na wewe unakwenda sababu hauko naye mda wote..sikumwamini mpenzi kwa miaka 6 nilikuwa natembea na condom kama silaha yangu na tulikuwa tunapima mara kwa mara..mpaka nilipomuoa.


Kuwa makini na maisha yako..mapenzi mda wowote yanakwisha bali utateseka wewe na ndugu zako..
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,182
Points
2,000
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,182 2,000
Dalili za kwanza kabisa na ngoma ni kuwashwa uume au uke.Hii hutokea kuanzia siku 2 au zaidi tangu mlipongoneka.Ukipima sasa hivi hutaiona kabisa
Hii kali mkuu Mkombozi!!! Reference yake ni wapi hapo red?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Mkuu inawezekana kuna michubuko ilitokea na hasa kama ulitumia mtandao wa TIGO!
 
M

msagalam

Member
Joined
May 30, 2012
Messages
29
Points
95
M

msagalam

Member
Joined May 30, 2012
29 95
Jibu ni rahisi sana... nenda hata dispensary tu ambayo ina maabara kapime choo kidogo inawezekana ni infection au fungus kwa maana magonjwa ya STD kwa mwanaume dalili zinajitokeza haraka sana kutokana na maumbile yetu, unaweza fanya usiku asubuhi kitu kimeitika ila kwa mwanamke anaweza kaa hata mwezi bila dalili yoyote na ugonjwa anao, So ili uwe na amani na uwahi matibabu KAPIME MKOJO FASTA, km ni fungus za kawaida basi tumia GENTROSONE ni dawa ya tube ina rangi ya kijani ila baada ya kupata vipimo kwanza isije kuwa STD.Na kwa ushauri wa bure kwa zama hizi msichana km sio mkeo au mnaishi pamoja under the same roof mnapika na kupakua "USITHUBUTU KWENDA KAVU"
 

Forum statistics

Threads 1,284,370
Members 494,064
Posts 30,822,861
Top