Kuwa wakala wa Vinywaji (Soda na bia)

Kuwa wakala wa Vinywaji (Soda na bia)

Gtt

Senior Member
Joined
Apr 22, 2017
Posts
128
Reaction score
123
Habari zenu wakubwa kwa wadogo

Kijana wenu nimekuja hapa kuomba msaada wa kufahamishwa kuhusu utaratibu wa kuwa wakala wa soda za pepsi au cocacola pamoja na bia

Kwa yeyote ambaye yuko kwenye biashara hii au mwenye uelewa nayo na anayeweza kunipa mwanga ili kujua pa kuanzia naomba mwongozo wake, Eneo nilipo mimi ni Kahama mjini.

Asanteni sana
 
Cha kwanza,
UWE NA PESA AMBAYO HAINA KAZI.

Namaanisha
Kwenye BIA> uweke BONDI milioni 50 kwenye account ya kampuni.

Kwenye SODA> Uweke Bondi ya million 32 kwa KOKA
(Bei zinawezakua zimebadilika, hii ilkua 2013)

Kisha uwe na Ela nyingine, ya kununulia mzigo kwa Bei ya wakala.

Na utaletewa mzigo mpk ofsini kwao kwa gharama za kampuni.
 
Cha kwanza,
UWE NA PESA AMBAYO HAINA KAZI.

Namaanisha
Kwenye BIA> uweke BONDI milioni 50 kwenye account ya kampuni.

Kwenye SODA> Uweke Bondi ya million 32 kwa KOKA
(Bei zinawezakua zimebadilika, hii ilkua 2013)

Kisha uwe na Ela nyingine, ya kununulia mzigo kwa Bei ya wakala.

Na utaletewa mzigo mpk ofsini kwao kwa gharama za kampuni.
Hiyo bond inamsaada gan kwako na kwa kampuni
 
Hiyo bond inamsaada gan kwako na kwa kampuni
Ile inatumika Kama dhamana yako,
pale utakapohitaji kukopa mzigo wa ziada endapo Ela yako imepelea.

Mkataba ukiisha wanarudishaga km huna Deni nao
 
Ile inatumika Kama dhamana yako,
pale utakapohitaji kukopa mzigo wa ziada endapo Ela yako imepelea.

Mkataba ukiisha wanarudishaga km huna Deni nao
Na kwa sasa bei in kiasi gani mana ulitupa mchanganuo wa 2013, kama utakuwa unafahamu
 
Habari zenu wakubwa kwa wadogo

Kijana wenu nimekuja hapa kuomba msaada wa kufahamishwa kuhusu utaratibu wa kuwa wakala wa soda za pepsi au cocacola pamoja na bia

Kwa yeyote ambaye yuko kwenye biashara hii au mwenye uelewa nayo na anayeweza kunipa mwanga ili kujua pa kuanzia naomba mwongozo wake, Eneo nilipo mimi ni Kahama mjini.

Asanteni sana
Ukifanikiwa nami nijuze.
 
Back
Top Bottom