Papillon 1906
JF-Expert Member
- Jun 19, 2025
- 207
- 710
Lakini kukosa ata mtu wakugegeda, hiyo inauma kinoma
hongera mkuuKwangu HAIUMI
Na amesema kugegedwa..mashaka makubwaMtoa mada wewe ni gay?? Mana huo mwandiko wa kiume kabisaa
Thanks... vipi lakini mkuu ulikuwa umepotea...hongera mkuu
nilikuwa nina soma riwaya za umu humuThanks... vipi lakini mkuu ulikuwa umepotea...
Mkuu unakosaje mauma, hebu zama telegram hapo kuna Pisi unachagua, tani yako tu.Lakini kukosa ata mtu wakugegeda, hiyo inauma kinoma