Ummesh
JF-Expert Member
- Dec 20, 2015
- 2,077
- 1,144
Hizi ni tetesi ama tafiti mkuu
Nadhani hizo ni tetesi.
Mke mwema ni yule mwenye hofu ya Mungu, period. Hao wengine utulivu inategemeana na circumstances.
Hizi ni tetesi ama tafiti mkuu
Na kweli...Nadhani hizo ni tetesi.
Mke mwema ni yule mwenye hofu ya Mungu, period. Hao wengine utulivu unategemeana na circumstances.
Hahahaha umetisha jembe,Nadhani hizo ni tetesi.
Mke mwema ni yule mwenye hofu ya Mungu, period. Hao wengine utulivu unategemeana na circumstances.
Hahahaha umetisha jembe,
Na kweli...
Asante mkuu.Hahahaha umetisha jembe,
Hua naipenda hiyo mistari,kama wanawake tuna jukumu kuimarisha familia zetu na hatimae ziweze kujivunia. Mungu atusaidie....Ndo ukweli dadaangu.
Jikumbushe Mithali 31:28-30.
28. Wanawe huondoka na kumwita heri; Mumewe naye humsifu, na kusema,
29. Binti za watu wengi wamefanya mema, Lakini wewe umewapita wote.
30. Upendeleo hudanganya, na uzuri ni ubatili; Bali mwanamke amchaye Bwana, ndiye atakayesifiwa.
Mwl. umefurahi!ha ha haaaa! jaman.
Amina.Hua naipenda hiyo mistari,kama wanawake tuna jukumu kuimarisha familia zetu na hatimae ziweze kujivunia. Mungu atusaidie....
Mkuu huo ndiyo ukweli wenyewe na itabaki hivyo.....somo mithali 31:28_30 ni somo kuntu kwa wanao anza safari ya ndoaNdo ukweli dadaangu.
Jikumbushe Mithali 31:28-30.
28. Wanawe huondoka na kumwita heri; Mumewe naye humsifu, na kusema,
29. Binti za watu wengi wamefanya mema, Lakini wewe umewapita wote.
30. Upendeleo hudanganya, na uzuri ni ubatili; Bali mwanamke amchaye Bwana, ndiye atakayesifiwa.
Mwl. umefurahi!
Haswaa!Mkuu huo ndiyo ukweli wenyewe na itabaki hivyo.....somo mithali 31:28_30 ni somo kuntu kwa wanao anza safari ya ndoa
Wewe polisi...ni wa kuogopwa kama ukoma.Teh mi sitaki mwalimu mwenzangu bana
Ha haaa acha kuniharibia ramani wewe,takufungaWewe polisi...ni wa kuogopwa kama ukoma.