Kuwa Agent wa EQITY BANK

Kuwa Agent wa EQITY BANK

Kurunzi

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2009
Posts
10,197
Reaction score
11,628
Karika kuhangaika huku na huku nimekutana na hili wazo la kuwa Agent Bank ya Equity moja ya faida waluniambia ni kuwa nawza kufungua ac za wateja, kutoa na kuweka fedha na commision yao ni 40% na wao wapata 60% pia unanunua kwao mashine na simu ya kuunganishwa kwenye hiyo systeam ya mobele agent ambapo ni kama 300000 hivi.

Naomba kwa wale ambao wanaujuzi na hii huduma wanipe mawazo na uzoefu wao.

Natanguliza shukrani zangu.
 
Nina mashaka na Customer base ya Equity Bank.....

Ila fanya kwanza risechi eneo unapotaka kufanyia hiyo kazi ili ujiridhishe kama utapata wateja kisha ndipo ufanye maamuzi.
 
Back
Top Bottom