Kuvimba papuchi kwa mama mjamzito


Muce

Muce

Senior Member
Joined
Dec 19, 2011
Messages
116
Likes
0
Points
33
Muce

Muce

Senior Member
Joined Dec 19, 2011
116 0 33
Habari wana Jf, mke wangu anatatizo la kuvimba papuchi mara tu baada ya kugegedana, tatizo hli limemuanza hvi karibuni baada ya kupata mimba, hii ni mimba yake ya kwanza hvyo hatuna uzoefu wowote, tunaomba ushauri wenu wataalamu na wazoefu.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
547
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 547 280
Ni kawaida tu wala usiwe na wasiwasi tena kuna kipindi itavimba zaidi ya hapo
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Inamuwasha?

Ujauzito una umri gani?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Hapana haimuwashi, anaujauzito wa miezi kama 3 hv.
Okay...kama hakuna muwasho wowote basi usitie shaka yoyote, maana hapo tunge suspect labda kuna infections.

Kuna wanawake wengi hukutwa na hali hiyo na baadaye hupotea, sababu kubwa huwa ni ongezeko la mzunguko wa damu na wakati mwingine msukumo au mgandamizo wa mtoto tokea ndani.
 
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,287
Likes
388
Points
180
Age
29
MissM4C

MissM4C

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,287 388 180
kawaida wala si tatizo
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Unatafuta ngumi ww kwani unajua inavimbaga kiasi gani?
Yaani umemuuliza swali lililokuwa kichwani mwangu..
Jamaa anajibu kwa ujasiri kama vile ye ndio mume
Wataku ufoo shaurilo.
 
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
3,772
Likes
76
Points
145
georgeallen

georgeallen

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
3,772 76 145
Punguza kuisimamia. Si unajua ujauzito unaongeza joto
 
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
386
Likes
47
Points
45
Z

zejame

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2013
386 47 45
Mi mwenyewe natatizo hilo.naujauzito wa miez 5 na vipimo vimeonyesha na twins.papuch imejaa hadi inauma.cna mwili mkubwa
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,124
Likes
39,879
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,124 39,879 280
Habari wana Jf, mke wangu anatatizo la kuvimba papuchi mara tu baada ya kugegedana, tatizo hli limemuanza hvi karibuni baada ya kupata mimba, hii ni mimba yake ya kwanza hvyo hatuna uzoefu wowote, tunaomba ushauri wenu wataalamu na wazoefu.
Upesi Sana Tafuta PILIPILI Mbichi kisha Zisage Sana Halafu Tafuta ----- uliokomaa Changanya Huo MSETO Kisha Mpakae Mama Watoto ktk LIPAPUCHA LAKE na UTANIPA MAJIBU baada tu Ya Dakika Chache. MAUMIVU YAKIZIDI MUONE DAKTARI:smile-big:
 
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
1,356
Likes
15
Points
0
Vmark.

Vmark.

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2011
1,356 15 0
Upesi Sana Tafuta PILIPILI Mbichi kisha Zisage Sana Halafu Tafuta ----- uliokomaa Changanya Huo MSETO Kisha Mpakae Mama Watoto ktk LIPAPUCHA LAKE na UTANIPA MAJIBU baada tu Ya Dakika Chache. MAUMIVU YAKIZIDI MUONE DAKTARI:smile-big:
Commets za namna hii zinaishushia Jf hadhi sana.Style up folk.
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,459
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,459 8 135
Upesi Sana Tafuta PILIPILI Mbichi kisha Zisage Sana Halafu Tafuta ----- uliokomaa Changanya Huo MSETO Kisha Mpakae Mama Watoto ktk LIPAPUCHA LAKE na UTANIPA MAJIBU baada tu Ya Dakika Chache. MAUMIVU YAKIZIDI MUONE DAKTARI:smile-big:
Hii ni zaidi ya bangi....
Hii ni zaid ya division 5 ya Mulugo...
Sijui ubongo wako umemwazima nani....
Majanga.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
31,124
Likes
39,879
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
31,124 39,879 280
Commets za namna hii zinaishushia Jf hadhi sana.Style up folk.
Umeona Comments Zangu tu ila Zingine Hujaziona? Na Isitoshe Nimeiandika Kama Masihara tu kwani Napenda Mno Jokes Niongeze Siku Za Kuishi Duniani. Acha Kimbelembele ----- Nazi Wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,251,854
Members 481,915
Posts 29,787,816