Kuuliza si ujinga


K

kachumbari

Senior Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
125
Likes
3
Points
35
K

kachumbari

Senior Member
Joined Nov 1, 2010
125 3 35
Mimi nina binti kaolewa na ana watoto 2 na wanakaa kwao kwenye nyumba ya yeye na mumewe,mama yuko mko mwingine na wao wako Mkoani lakini anamlalamika mama mkwe wake kila akienda kuwatembelea kwao,anajishughulisha sana,lakini kinachomkera huyu binti yangu ni kwamba imefikia mahali,binti akiwa amekwenda shule(chuoni) yeye anampeleka mtoto wake maji ya kuoga chumbani,anatandika kitanda na imefikia mpaka ana mfulia chupi huyu mume wa mwanangu(Mwanae),hata siku akiwa nyumbani wakipikwa kuku basi atahakikisha kwanza mwanae ndio anapata sehemu za kuku nzuri kuliko wajukuu zake na hizi taarifa anaambiwa na msaidizi wake hapo nyumbani hii inamaanisha nini?Nifanyeje kumsaidia Binti huyu?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
Mimi nina binti kaolewa na ana watoto 2,lakini anamlalamika mama mkwe wake kila akienda kwao,anajishughulisha sana,lakini kinachomkera huyu binti yangu ni kwamba imefikia mahali,binti akiwa amekwenda shule(chuoni) yeye anampeleka mtoto wake maji ya kuoga chumbani,anatandika kitanda na imefikia mpaka ana mfulia chupi huyu mume wa mwanangu(Mwanae),hata siku akiwa nyumbani wakipikwa kuku basi atahakikisha kwanza mwanae ndio anapata sehemu za kuku nzuri kuliko wajukuu zake na hizi taarifa anaambiwa na msaidizi wake hapo nyumbani hii inamaanisha nini?Nifanyeje kumsaidia Binti huyu?


mawili either waache tabia ya kung'ang'ania kukaa nyumbani kwao(kwa mama mkwe)waende kupanga kama vip au mwambie yeye ajishughulishe na hizo kazi anazofanya huyo mama mkwe,..ila kwa upande wangu sijaona ubaya kwani mtoto hakui kwa mama yake
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
18
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 18 135
Tumebarikiwa watoto itafika mahali lazima tukubali majukumu mengine yatatoka mikononi mwetu ......... tuwape uhuru wale waliopenda kuongeza familia zetu kuyafurahia matunda tuliyotengeneza ....................huku ni kuingilia mipaka ya familia za watoto wetu
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Pagumu! Japo mtoto hakui kwa mamake, ths is too much. Kama kuna msaidiz kwa nini asifanye hizo kaz yeye? Mapenzi gn haya? Yamepitiliza.
 
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined
Mar 14, 2008
Messages
1,068
Likes
17
Points
135
Makindi N

Makindi N

JF-Expert Member
Joined Mar 14, 2008
1,068 17 135
Ww unahisi hao wawili (mama na mwanae) wana-date? Suluhisho huo mama kwanini akae hapo? Fukuzia mbali.......
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Dah!!! Kuna kusaidia ila hii too much hadi kufuliana nguo za ndani nah nah hii siyo kabisa hata kama ni upendo banaa not this way inavuka mipaka hii
 
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
3,407
Likes
1,628
Points
280
Freema Agyeman

Freema Agyeman

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
3,407 1,628 280
inaelekea mwanao hatimizi wajibu wake kama, acha asaidiwe/afanyiwe.

N.B hakuna ambapo mwanao analalamika kuwa hata akifanya hizo shughuli mama mkwe anamkataza!
 

Forum statistics

Threads 1,215,193
Members 463,075
Posts 28,539,037