Kuuliza kitu sio ujinga bali ni kutaka kujua!!!

Kuuliza kitu sio ujinga bali ni kutaka kujua!!!

3MMANUEL

Member
Joined
Nov 7, 2012
Posts
14
Reaction score
1
nimenunua televisheni pamoja na dishi la kunasa mawimbi ya TV na hapa nilipo hakuna mtaalam wa kunisaidia kufanya setting ili niweze kupata taarifa mbalimbali za ndani na nje ya nchi hivyo kwa heshima kubwa naomba mnielekeze nianze na hatua gani na nimalize na ipi! sijawahi tangu kuzaliwa nisaidieni waungwana!Mungu awabariki.
 
labda ukigoole make na model ya ulivyonavyo utapata kujua. una cha kunasia channels kupitia dish hiyo?
 
nimenunua televisheni pamoja na dishi la kunasa mawimbi ya TV na hapa nilipo hakuna mtaalam wa kunisaidia kufanya setting ili niweze kupata taarifa mbalimbali za ndani na nje ya nchi hivyo kwa heshima kubwa naomba mnielekeze nianze na hatua gani na nimalize na ipi! sijawahi tangu kuzaliwa nisaidieni waungwana!Mungu awabariki.

Hapo tafuta mtaalamu tu..
 
nenda duka ulionunulia utasaidiwa fundi Futi 6 huwa 60K na dogo ni 40K kama haijapanda...
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom