Inawezekana kabisa kuiconfigure simu ya kichina upate internet. Na siku hizi wana matoleo mapya ni rahisi sana kuconfigure. Nafahamu ukiwa na simcard ya voda ingia kwenye website ya voda omba kuactivate simu yako ya nokia ambayo huijui model yake na watakupa parameters za kuingiza kama Account Name, APN, Homepage, Connection type, Proxy server address na Port.
Kwa upande wa airtel jaza ifuatavyo:
Profile name: Airtel tanzania
Account name: Tanzania airtel
Access Point Name: Internet
Homepage:
http://www.tz.airtel.com
Data account:Tanzania airtel
Connection type: HTTP (No proxy)
Auth. type: Normal
Naipata ya airtel baada ya kuingiza parameters hizo. Kama yapo ma account ya uchina yafute na ingiza za tz kama
new accounts kwa vile nafasi inaweza kuwa imejazwa na hizo za kichina na kutokuwezesha kuingiza za tz - ingawa unaweza edit zile za china ku replace za kwetu
Tafadhali lete feedback