Kutowajibishana kumetufikisha DP World

Kutowajibishana kumetufikisha DP World

Mr. Sound

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2020
Posts
2,217
Reaction score
4,800
Salaam,

Kama taifa, siamini kama tumefeli kuzisimamia kwa ufanisi taasisi zetu, bali tulichofeli ni kushindwa kuwajibishana.

Mataifa yaloendelea, yamefika yalipo, kwa kuwajibishana, bila kujali we nani au una cheo gani.

Kinachosikitisha, ktk taifa letu, tabia ya kutowajibishana inaanzia ngazi za juu, ambapo wanaoharibu hubadilishiwa vyeo, bila kuwajibishwa kwa namna yoyote.

Kama taifa, tungelikua tunawajibishana ipasavyo, kwa sasa DP World usingekua mjadala wa taifa.

Kama taifa, tuache kutafuta suluhu ya tatizo lisilokuwepo, bali tuanze kuwajibishana, ili tuone kama hautapatikana ufanisi ktk taasisi zetu.
 
Na hakuna namna yoyote ili tuendelee zaidi ya hii ya kuwajibisha. Tunawe kubinafsisha kila kitu kama anaesimamia ubinafsishaji hawezi kuwajibika na kuwajibisha tusahau kuhusu maendeleo zaidi ya kuendelea kuwa omba omba.
 
Na hakuna namna yoyote ili tuendelee zaidi ya hii ya kuwajibisha. Tunawe kubinafsisha kila kitu kama anaesimamia ubinafsishaji hawezi kuwajibika na kuwajibisha tusahau kuhusu maendeleo zaidi ya kuendelea kuwa omba omba.
Huo unaousema kuomba ama kukopa ni 30% ya bajeti uwekezaji wa bandari tu ukianza kazi hiyo inafutika kabisa kwa kuwa pato litaongezeka ndio maana hili halitaachwa hata ukigaragara barabarani manufaa ni makubwa kuliko hayo mapungufu mnayoyapigia kelele.
 
Kinachosikitisha, ktk taifa letu, tabia ya kutowajibishana inaanzia ngazi za juu, ambapo wanaoharibu hubadilishiwa vyeo, bila kuwajibishwa kwa namna yoyote.
Ingekua vema wafia CCM humu wangekua wanalipa jukwaa update kuhusu hili na kulielezea kwa kina na kuonyesha kutokubaliana nalo!! Kby zaid wao humu ni ku praise and worship watawala!!
 
ugonjwa wetu ni kutowajibishana, tukiwajibishana kila mahali ufanisi utaonekana.
Ni kweli lakini angalia katika serikali yetu kuna Kikwete na ndugu zake wangapi, halikadhalika akina Mwinyi na ndugu zao, Makamba na ndugu zao, Nauye na ndugu zao, Kawawa na ndugu zao nk.

Nadhani ni Mkapa na Nyerere tu hawakupandikiza ndugu zao. Ingawa Magufuli pamoja na kwamba hakupandikiza ndugu zake wengi wa damu lakini aliweka watu wengi wa kanda ya ziwa!
 
Do world wako nchi zaidi ya 92..
UK
German
China
Canada...

Kote huko wameshindwa kuwajibishana??

Na ilipokuwepo Ticts....je
Tulikuwa tunawajibishana
Ticts ameshamaliza muda wake DPW anakuja kukabidhishwa bandari zetu kwa muda usio na kikomo
 
Ni kweli lakini angalia katika serikali yetu kuna Kikwete na ndugu zake wangapi, halikadhalika akina Mwinyi na ndugu zao, Makamba na ndugu zao, Nauye na ndugu zao, Kawawa na ndugu zao nk.

Nadhani ni Mkapa na Nyerere tu hawakupandikiza ndugu zao. Ingawa Magufuli pamoja na kwamba hakupandikiza ndugu zake wengi wa damu lakini aliweka watu wengi wa kanda ya ziwa!
Hili ndo balaa! Utamuwajibisha vipi mkosaji Kwa utaratibu huu? We are rubbish!
 
Huo unaousema kuomba ama kukopa ni 30% ya bajeti uwekezaji wa bandari tu ukianza kazi hiyo inafutika kabisa kwa kuwa pato litaongezeka ndio maana hili halitaachwa hata ukigaragara barabarani manufaa ni makubwa kuliko hayo mapungufu mnayoyapigia kelele.
Manufaa yatoke wapi wakati pesa itakayozalishwa itakabidhiwa kwa wale wale mchwa wa siku zote ambao wamekula hadi bandari imekosa ufanisi.Atakae neemeka ni mwekezaji,ila mgao wetu shida zitabaki zile zile kwasababu mgao wetu tutajipangia sisi wenyewe wafujaji tusiowajibishana.
 
Salaam,

Kama taifa, siamini kama tumefeli kuzisimamia kwa ufanisi taasisi zetu, bali tulichofeli ni kushindwa kuwajibishana.

Mataifa yaloendelea, yamefika yalipo, kwa kuwajibishana, bila kujali we nani au una cheo gani.

Kinachosikitisha, ktk taifa letu, tabia ya kutowajibishana inaanzia ngazi za juu, ambapo wanaoharibu hubadilishiwa vyeo, bila kuwajibishwa kwa namna yoyote.

Kama taifa, tungelikua tunawajibishana ipasavyo, kwa sasa DP World usingekua mjadala wa taifa.

Kama taifa, tuache kutafuta suluhu ya tatizo lisilokuwepo, bali tuanze kuwajibishana, ili tuone kama hautapatikana ufanisi ktk taasisi zetu.
SAWASAWA 👍 👍
 
Salaam,

Kama taifa, siamini kama tumefeli kuzisimamia kwa ufanisi taasisi zetu, bali tulichofeli ni kushindwa kuwajibishana.

Mataifa yaloendelea, yamefika yalipo, kwa kuwajibishana, bila kujali we nani au una cheo gani.

Kinachosikitisha, ktk taifa letu, tabia ya kutowajibishana inaanzia ngazi za juu, ambapo wanaoharibu hubadilishiwa vyeo, bila kuwajibishwa kwa namna yoyote.

Kama taifa, tungelikua tunawajibishana ipasavyo, kwa sasa DP World usingekua mjadala wa taifa.

Kama taifa, tuache kutafuta suluhu ya tatizo lisilokuwepo, bali tuanze kuwajibishana, ili tuone kama hautapatikana ufanisi ktk taasisi zetu.
Duh this laissez and contingency leadership style that we have
 
Back
Top Bottom