Kutongoza!


malipula

malipula

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
321
Likes
14
Points
35
malipula

malipula

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
321 14 35
Hivi ni lazima ukimpenda mtu umwambie kwamba 'i love u',vitendo si vinatosha?
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,347
Likes
1,300
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,347 1,300 280
sie wasukuma tuna sema moyo wangu umeku dondokea...
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,573
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,573 280
Mi huwa nasema wazi kabisa...........................
Mi domo zege, kila kitu malizia mwenyewe kisha unikubali.
 
T

Tata

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2009
Messages
5,274
Likes
1,069
Points
280
T

Tata

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2009
5,274 1,069 280
Hivi ni lazima ukimpenda mtu umwambie kwamba 'i love u',vitendo si vinatosha?
Kwa jinsia ya "she" usiposema hivyo hawaamini hata kama vitendo vyako vinasema hivyo. Mimi binafsi sihitaji mtu aniambie "I love you" kwani vitendo vinaongea ukweli zaidi ya maneno ambayo mara nyingu hujaa unafiki tu. Ukianza kuambiwa "I love U" jua kuna mzinga unakuja muda siyo mrefu.
 
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,292
Likes
10
Points
135
arabianfalcon

arabianfalcon

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,292 10 135
Kaazi kwel kweli.
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
sisi wachaga 2nasema ngakukunda!
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Sisi WAHA wa Kigoma ni mji lakini Tabora ni chiboko tuna sema mugolegole ndakusha channe.
 
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
213
Likes
2
Points
0
Age
34
M

Mutukwao

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
213 2 0
Kaaazi kweli kweli...na wale ambao moyo unaangukia ndio kina nani?
 
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,263
Likes
0
Points
133
Kbd

Kbd

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,263 0 133
Kwa jinsia ya "she" usiposema hivyo hawaamini hata kama vitendo vyako vinasema hivyo. Mimi binafsi sihitaji mtu aniambie "I love you" kwani vitendo vinaongea ukweli zaidi ya maneno ambayo mara nyingu hujaa unafiki tu. Ukianza kuambiwa "I love U" jua kuna mzinga unakuja muda siyo mrefu.

Jina lako nani tena????
 
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Messages
4,235
Likes
187
Points
160
Safety last

Safety last

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2011
4,235 187 160
Ngakukundi mfele!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,137
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,137 280
siku hizi una beep tu namba yake mara kwa mara lol
kama mt mzima ataelewa lol
 
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
5,665
Likes
31
Points
145
Mkirua

Mkirua

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
5,665 31 145
hUnamwambia tu naomba mechi ya kirafiki kazi kwisney!
 
B

Bucad

Senior Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
120
Likes
1
Points
0
B

Bucad

Senior Member
Joined Aug 15, 2011
120 1 0
Ni kweli vitendo huongea zaidi kuliko maneno lakini kuna muda neno nakupenda humsisimua yule anayetamkiwa na kumfanya ajisikie kuwa ni wa muhimu sana ila si vyema ukawa unalitumia mara kwa mara.
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
226
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 226 160
jihendsamishe akutongoze yeye..........
 

Forum statistics

Threads 1,235,536
Members 474,641
Posts 29,226,002