Kutokwa mapovuKwa mtu aliyekula sumu.


Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
237
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
237 141 60
Habari zenu ni matumaini yangu muwazima wa afya, pia poleni kwa mihangaiko ya maisha ya kila siku Niende kwenye mada.

Kuna jambo huwa linanishangaza sana, ikitokea mtu amekula sumu (bahati mbaya au kwa makusudi) huwa kuna mapovu anayatoa mdomoni. Naomba kujuzwa Haya mapovu yanatokana na nini?

Natanguliza shukrani.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
21,803
Likes
36,368
Points
280
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
21,803 36,368 280
mpe maziwa kama amekunywa kwa bahati mbaya.kama kanywa mwenyewe acha kuharibia watu mipango yao
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,588
Likes
31,145
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,588 31,145 280
Tumboni kuna sumu ukiweka nyingine inaleta reaction ambayo inaproduce joto linalopelekea kuchemka
 
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Messages
237
Likes
141
Points
60
Tzabway

Tzabway

JF-Expert Member
Joined May 12, 2016
237 141 60
Tumboni kuna sumu ukiweka nyingine inaleta reaction ambayo inaproduce joto linalopelekea kuchemka
Mmh. Hiyo sumu haina madhara kwenye mwili wa binadamu? Au mpaka ikutane na sumu nyingine ndio inaleta madhara?
 
N

nzikudaima

Senior Member
Joined
May 27, 2017
Messages
185
Likes
88
Points
45
N

nzikudaima

Senior Member
Joined May 27, 2017
185 88 45
Mwili wa binadamu unazalisha HCL acid ambayo ukichanganya na sumu nyingine Lazima ilete reaction ndiyo chanzo cha Povu mdomoni
 

Forum statistics

Threads 1,274,195
Members 490,604
Posts 30,504,180