Kutoka vyanzo vya ndani: Magesa amebaki na polisi tu!

Kutoka vyanzo vya ndani: Magesa amebaki na polisi tu!

funaku

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Posts
39,421
Reaction score
31,922
Vyanzo vyangu vinaniambia kijana huyu aliyeingia kwa mbwembwe jijini Arusha amejikuta katika nyakati ngumu baada ya kupoteza uungwaji mkono na makundi mbalimbali hapa Arusha.

Makada wa CCM
hili ni kundi la kwanza ambalo halijamkubali hasa kwa kuwa ameletwa kupambana na mwamba wa kaskazini ndugu edward lowassa.failure ya kwanza ni kushindwa kuzuia 'mtu' wa Lowassa kuchaguliwa kuwa MNEC taifa hasa kwa upande wa vijana.
Pia tukio la Lema linazidi kusmear image ya chama ndani ya Arusha.
Pia amekua ni mtu wa dharau,jazba na vitisho dhidi ya viongozi wa chama hasa madiwani na wenyeviti wa halmashauri.

WATUMISHI WA UMMA
Huyu kijana kama ilivyo hulka yake amekuwa na mbwembwe nyingi,matusi,dharau,vitisho,ujuaji na kupenda sifa dhdi ya watumishi wa serikali.anapenda kuwatukana wakurugenzi,wakuu wa idara mbalimbali au hata watumishi wa chini asiokuwa na mamlaka nao directly.ametishia kufukuza watumishi kazi kwa mambo asiyoyajua undani wake,anapenda kutumia media kuwadhalilisha watumishi wa serikali n.k
Anajaribu kuwatwisha watumishi zigo la kufail kwa chama jambo ambalo linawafanya watumishi kumchukia yeye na chama.

WANANCHI WA ARUSHA
Hapa sisemi sana kwani mmejionea wenyewe katika sakata la Lema na chuo cha IAA.pia kama mkijikumbusha kupitia threads mbalimbali kuhusu arusha na wafanyabiashara ndogondogo utagundua jamaa alivyojijengea uadui mkubwa.

Yote kwa yote mkuu huyu wa mkoa anaponzwa na hulka yake ya dharau,kiburi,ujuvi,ubabe na kukosa busara.

Kwa sasa namuona RC huyu amebakia na support ya RPC ambaye mara nyingi amekuwa kama bodyguard wa RC.

Nawasilisha.


KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
In politics you have to be nice to people.

If it is not in your nature to be nice, then you have to pretend that you are nice.

Otherwise quit politics and do some other activities.

nashindwa kuelewa kwa nini kiongozi wa kaliba yake anshindwa kuwa upande wa wananchi?

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
Jamani mimi nina swali la kizushi,hivi juyu Magese ana mke na watoto? Kama anao hivi wanamuonaje? Sipati picha mfadhaiko walionao
kwa taarifa zaidi nilizonazo ulinzi wa nyumbani kwake umeimarishwa ingawa hakuna tishio lolote.ukipita nyumbani kwa RC utaona mfumo wa taa umeboreshwa zaidi kuliko ilivyokua kabla ya tukio la juzi.polisi wameongezwa na sasa wanarandaranda nje ya nyumba yake tofauti na hapo awali!

KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
 
Huyu jamaa amepoteza mwelekeo kabisa hata wakimhamisha hatakubalika popote pale, mimi nashauri afukuzwe kazi na apotezwe kabisa.
 
Ya kaisari mpe kaisari,enyi kizazi cha nyoka mnaorubuniwa na uhuni wa kina Lema,heshimuni mamlaka zilizopo
 
Ya kaisari mpe kaisari,enyi kizazi cha nyoka mnaorubuniwa na uhuni wa kina Lema,heshimuni mamlaka zilizopo
Common sence is never that common! Au tuliweke hivi,kuna watu aina fulani ambao akili zao hazina akili, maana yake ni kwamba akili zao zina akili ndogo kuliko ya sisimizi japo ni wakubwa zaidi kimaumbile ! Je wewe ni mmoja wa hao?
 
Ya kaisari mpe kaisari,enyi kizazi cha nyoka mnaorubuniwa na uhuni wa kina Lema,heshimuni mamlaka zilizopo

Ndiyo.maana ilikuwa rahisi kutawaliwa na wazungu nyakati zile. Vipi mwenzetu bado uko nyakati zileeeee
 
Back
Top Bottom