Kutoka Mwanza to Dar kwa written interview ya watu 174

Kutoka Mwanza to Dar kwa written interview ya watu 174

Jt jr

Senior Member
Joined
Feb 3, 2012
Posts
181
Reaction score
57
Wanajamvi naona utumishi wametoa majina ya usaili kwa tar 26.

Mmimi niko mwanza nahangaika na ujasiliamali wa kujipatia riziki ya kila siku. na mwezi huu nadaiwa kodi ya kibanda changu cha biashara. mwezi ujao natakiwa nilipie chumba changu cha kuishi jumla nadaiwa 600000 ndani ya hii miezi miwili. nawaza sana kuacha shughuli zangu na kwenda kwenye hiyo bahati na sibu ya ajira kwa kutumia nauli kubwa ya kwenda na kurudi kwa nafasi 2.

Jamani mnanishaurije ndugu zangu
 
tan trade mkuu nafasi kibao
 
Naona ushajitia mashaka mwenyewe hapo baasi usiende sindikiza wenzako bureee fuata moyo wako mkuu
 
kama kweli upo kwenye haya mapambano ya kutafuta ajira hutakiwi kukatishwa tamaa na idadi ya walioitwa.

jiamini wewe mwenyewe na ujue every applicant has an equal chance ya kupata kazi...afterall hakuna interview siku hizi ya kuitwa watu 10 kwa nafasi 2...idadi ya applicants inazidi kukua kila kukicha.

so nakushauri kama unajiamini funga safar utue mjini daslam kupiga usaili.
 
mkuu kama nafas na kpato poa nakushaur uende maana hawa jamaa wa sekretariat mwaka jana miez kama h walitangaza nafas flan 2 weng hatukwenda kwa usail baada ya kuita watu zaid ya mia kilichotokea wale walokuja kwa usaili kama mia hv wote wakapigwa oral tu na kupata nafasi ya kazi,hvo ilikuwa bahat nasibu,sa nyngne nafas zipo nying ila wanatumia trick hz.
 
Njoo ufanye hiyo written test,usikate tamaa kirahisi hivyo huwezi jua katika hizo nafasi mbili moja inaweza kuwa ni yako,please usikate tamaa, huijui kesho yako!
 
Wanajamvi naona utumishi wametoa majina ya usaili kwa tar 26.

Mmimi niko mwanza nahangaika na ujasiliamali wa kujipatia riziki ya kila siku. na mwezi huu nadaiwa kodi ya kibanda changu cha biashara. mwezi ujao natakiwa nilipie chumba changu cha kuishi jumla nadaiwa 600000 ndani ya hii miezi miwili. nawaza sana kuacha shughuli zangu na kwenda kwenye hiyo bahati na sibu ya ajira kwa kutumia nauli kubwa ya kwenda na kurudi kwa nafasi 2.

Jamani mnanishaurije ndugu zangu

Nakushauri hiyo nauli nenda pale Villa Park nunua samaki mkubwa jichane na akifika jioni chukua demu nanda nae guest ukamalize haja zako
 
Nakushauri hiyo nauli nenda pale Villa Park nunua samaki mkubwa jichane na akifika jioni chukua demu nanda nae guest ukamalize haja zako

Hahahaha mkuu huu ushauri mwingine balaa sana duh!
 
Nenda mkuu huwezi jua bahati yako.Mimi nilifanya interview October nikakosa nafasi nadhan waliniweka kwenye database Leo nimepigiwa kupewa ajira.Namshukuru mungu sikukata tamaa.
 
Bro kama unajikubali piga kazi achana na haya mambo ya sijui kuajiriwa hiyo elimu uliyonayo itumie kuzalisha kipato binafsi hapa naamanisha km unafanya biashara ya kujikimu kukosa siku kadhaa in loss kubwa na hata tuseme ukiajiliwa utamisi maisha ya kuwa boss mwenyewe hakuna bugudha ushauri ukijiitahidi unaweza kuwa mwajiri badala kuwaza kuajiliwa
 
Bro kama unajikubali piga kazi achana na haya mambo ya sijui kuajiriwa hiyo elimu uliyonayo itumie kuzalisha kipato binafsi hapa naamanisha km unafanya biashara ya kujikimu kukosa siku kadhaa in loss kubwa na hata tuseme ukiajiliwa utamisi maisha ya kuwa boss mwenyewe hakuna bugudha ushauri ukijiitahidi unaweza kuwa mwajiri badala kuwaza kuajiliwa

Big up broo hata mimi nawazia muda ntakaopoteza coz wanasema oral mpk tar 31 so nawaza from kesho mpk tar 31 ni muda mwingi kibiashara hasa kwa biashara zetu changa.
 
Kiongozi kakate ticket haraka..hiyo ni roho ya kishetani inataka kumwaga ugali wako. Katika hizo nafasi2 moja ni kwako.
 
mm mwenyewe dhilikuwa nafathi 2, tuliitwa 121, nikaenda nikapata, kapige bwana, ukitaka ajira 20 kwa wasailiwa 34, utasubiriiiiii litakuchwea:bange:
 
Wanajamvi naona utumishi wametoa majina ya usaili kwa tar 26.

Mmimi niko mwanza nahangaika na ujasiliamali wa kujipatia riziki ya kila siku. na mwezi huu nadaiwa kodi ya kibanda changu cha biashara. mwezi ujao natakiwa nilipie chumba changu cha kuishi jumla nadaiwa 600000 ndani ya hii miezi miwili. nawaza sana kuacha shughuli zangu na kwenda kwenye hiyo bahati na sibu ya ajira kwa kutumia nauli kubwa ya kwenda na kurudi kwa nafasi 2.

Jamani mnanishaurije ndugu zangu

Pole sana.....Wamewaita wengi kwa sababu Hawawàlipi pesa.....Pia wako ki siasa wote mnasifa za kuitwa.....Un competent HRs and Poor recruitment policy hawafati utaratibu wa kimataifa nafasi 1 candidates 3 mpaka 5 maximum....ndo maana Doctor bingwa wa mifupa anapewa wizara ya Ulinzi usishangae.....Kuita watu wengi ni kutengeneza mazingira ya RUSHWA na Kujuana.....hawana utalaam wa kupata Competent and Right candidates kwa hiyo Poor procedure
 
mkuu nenda mm nilienda enterview moja hv shirika la umma nafasi 2 na waliita watu 30 bt kati ya hao waliattend 5 maana wengi wao walikuwa wanatokra mkoani so nkalamba shavu,mkuu siku zote ukiona roho inakukataza kufanya kitu ambacho ni cha maendeleo jua ni shetani keshajua nafasi yako ipo kwhyo anakuzuia kwhyo mkuu nenda na umeshapata kazi.
 
Back
Top Bottom