Kutoka mimba


Mchelle

Mchelle

Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
94
Points
95
Mchelle

Mchelle

Member
Joined Mar 20, 2010
94 95
Naomba msaada wenu wajameni, mke wangu amepata bahati mbaya mimba imetoka kwa hiyo baada ya kusafishwa hospital.
Baada ya muda gani ataweza kuanza kutafuta ujauzito?
 
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
529
Points
500
AbraDaVinci

AbraDaVinci

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
529 500
pole mkuu wanakuja wajuvi
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
18,084
Points
2,000
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
18,084 2,000
Pole sana kwa hali aliyopata shemeji. Haukuuliza hospitali wakati wanamsafisha au ulikuwa unaona aibu?
 
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
641
Points
1,000
Asclepius

Asclepius

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2017
641 1,000
Naomba msaada wenu wajameni, mke wangu amepata bahati mbaya mimba imetoka kwa hiyo baada ya kusafishwa hospital.
Baada ya muda gani ataweza kuanza kutafuta ujauzito?
Anaweza kupata as soon as mtapoanza kushiriki tendo
Ila ni vema kujua imetoka kwa sababu gani ili kuzuia mimba nyingine kutoka pia
 
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
1,486
Points
2,000
Papaa Kinyani

Papaa Kinyani

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
1,486 2,000
Naomba msaada wenu wajameni, mke wangu amepata bahati mbaya mimba imetoka kwa hiyo baada ya kusafishwa hospital.
Baada ya muda gani ataweza kuanza kutafuta ujauzito?
Kwa nini usimuulize daktari aliyemsafisha? Hapa utapewa majibu 10000 utaweza?
 
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
3,818
Points
2,000
JEKI

JEKI

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
3,818 2,000
Naomba msaada wenu wajameni, mke wangu amepata bahati mbaya mimba imetoka kwa hiyo baada ya kusafishwa hospital.
Baada ya muda gani ataweza kuanza kutafuta ujauzito?
Akishapona tu mkaanza kufanya na wataalamu wanasema ukifanya naye mapema iwezekanavyo ni rahisi zaidi kushika mimba maana kizazi kinakuwa wazi.
 
Mchelle

Mchelle

Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
94
Points
95
Mchelle

Mchelle

Member
Joined Mar 20, 2010
94 95
asante bandugu. ilitoka kwa bahati mbaya sana kwani tulikuwa tukitarajia kupata mtoto wakati tuliohitaji
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
5,045
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
5,045 2,000
Pole sana.Ningeona cheti chake baada ya kusafishwa, ila kwa uzoefu ni vzr mama akapumzika walau 2-4 years, ukihitaji azae mapema nitafute PM.

Pole kwenu
 

Forum statistics

Threads 1,295,850
Members 498,410
Posts 31,225,356
Top