Kwa wanaoamin nyota hakika kuna wengine nyota zao zinang'ara zaid ya nyingneWatu wenye ngekewa kwa kweli..,,
Sijakusahau ndugu yangu!Kwa wanaoamin nyota hakika kuna wengine nyota zao zinang'ara zaid ya nyingne
Nashukuru ... Mungu na akubarikiSijakusahau ndugu yangu!
kila mtu unaemwona amehustle kwa style yake mkuuame hustle lakini uyu jamaa story yake flan amazing japo ameharibu mwishon
FafafaWeka neno![]()
Amen RaNashukuru ... Mungu na akubariki
Hadi namtamani anavyopetaWatu wenye ngekewa kwa kweli..,,
Duh!!!Kashkaji kalikua kamechoka choka mbaya.,
alivyoukwaa tu umungu wa dar,tako hiilo.
Kikulacho ki nguoni mwakoWeka neno![]()