Kutoka Maktaba: Edward Ngoyai Lowassa na Mkewe!!

Mussolin5

JF-Expert Member
Apr 23, 2015
18,454
2,000
Neno moja kwao...
CkgE73HWEAAVyQz.jpg
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
11,982
2,000
Hakuna kijana ugly,uzee ndio mwisho wa yote hakuna cha makeup wala plastic surgery itakayoweza kukubadilisha uurudie uzuri wa ujanani.
 

nyumbatatu

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
1,077
2,000
Kipindi hiyo jamaa alikuwa ashastaafu basketball au bado?, nishawahi ona picha zake wakati yupo JKT Na simulizi zinasema alikuwa vema Sana kwa kikapu!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom