Kutoa Msaada Hadi Ujitangaze/uite Media?


Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
aghalabu misimu ya sikukuu kama hiz makundi mbalimbali ya watu hujitokeza kusaidia hususan vituo vya watoto yatima, ni jambo jema lakn inaonekana ni kama sehemu ya kujitangaza hivi na mtu haridhiki kutoa hadi aite media au ku-post kwenye social media picha za tukio etc

maoni yangu

  1. Kutoa ni moyo usambe ni utajiri
  2. maandiko yanasema utoapo mkono wa kulia hata wa kushoto usijue
  3. ......................wewe unasemaje katika hili?
 
mke wa mkuu

mke wa mkuu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
635
Likes
11
Points
0
mke wa mkuu

mke wa mkuu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
635 11 0
Hujui master wa bongo bila kufanya hivyo atapatje kiki wanficha madhambi yao kwa kivuli cha yatima mungu atawasamehe
 
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
364
Likes
12
Points
35
M

Mkuki

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
364 12 35
wanatafuta sifa waonekane wanatoa kwani ukitoa kimya misaada haifiki mpaka useme ooo vituo vipo vingi sijajua ntapeleka wapi misaada ina maana huna ratiba ya kutembelea hivyo vituo acha sifa panda jukwaani utukatie viuno
 
franco15

franco15

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
524
Likes
44
Points
45
franco15

franco15

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
524 44 45
Eeh bwana kama unamuongelea platnumz bac jamaa alitoa reason nzuri ambayo ilinifurahisha. Unajua yeye ni star and whatever star anafanya watu wanaiga, akinyoa kiduku watu wanaiga so badala ya kufundishana ujinga bora awaonyeshe wa2 anavyotoa misaada ili nao wawe inspired kutoa pia na c o kuigana viduku.
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,504
Likes
224
Points
160
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,504 224 160
aghalabu misimu ya sikukuu kama hiz makundi mbalimbali ya watu hujitokeza kusaidia hususan vituo vya watoto yatima, ni jambo jema lakn inaonekana ni kama sehemu ya kujitangaza hivi na mtu haridhiki kutoa hadi aite media au ku-post kwenye social media picha za tukio etc

maoni yangu

  1. Kutoa ni moyo usambe ni utajiri
  2. maandiko yanasema utoapo mkono wa kulia hata wa kushoto usijue
  3. ......................wewe unasemaje katika hili?
Hiyo sio misaada, ni UWEKEZAJI huo. Kuna mgombea udiwani mmoja alitoa msaada wa mifuko ya saruji, alivyoshindwa kwenye uchaguzi akaenda na mabaunsa kudai saruji yake, akakuta jamaa wamechanganya zege wanajenga kanisa alinyang'anya zege. Wanaojitangaza wana malengo hao.
 
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined
Jul 23, 2013
Messages
7,315
Likes
4,293
Points
280
Mwl.RCT

Mwl.RCT

Verified Member
Joined Jul 23, 2013
7,315 4,293 280
aghalabu misimu ya sikukuu kama hiz makundi mbalimbali ya watu hujitokeza kusaidia hususan vituo vya watoto yatima, ni jambo jema lakn inaonekana ni kama sehemu ya kujitangaza hivi na mtu haridhiki kutoa hadi aite media au ku-post kwenye social media picha za tukio etc

maoni yangu

  1. Kutoa ni moyo usambe ni utajiri
  2. maandiko yanasema utoapo mkono wa kulia hata wa kushoto usijue
  3. ......................wewe unasemaje katika hili?
  • Upo sahihi kabisa
  • Mfano hai ni mtanzania mwenzetu mmoja ambaye yupo marekani, changamoto inayo mkabili ni kutaka kutoa zawadi kwa wasiojiweza pindi atembeleapo tanzania pasipo media na waandishi wa habari kujua.
  • Huwa anapenda iwe siri yake
 
J

John R.Kamanga

Member
Joined
Aug 22, 2013
Messages
40
Likes
1
Points
15
J

John R.Kamanga

Member
Joined Aug 22, 2013
40 1 15
aghalabu misimu ya sikukuu kama hiz makundi mbalimbali ya watu hujitokeza kusaidia hususan vituo vya watoto yatima, ni jambo jema lakn inaonekana ni kama sehemu ya kujitangaza hivi na mtu haridhiki kutoa hadi aite media au ku-post kwenye social media picha za tukio etc

maoni yangu

  1. Kutoa ni moyo usambe ni utajiri
  2. maandiko yanasema utoapo mkono wa kulia hata wa kushoto usijue
  3. ......................wewe unasemaje katika hili?
ni unafiki na kutaka sifa,mbona hutoa siku za sikukuu tu.hasa wana siasa ndo zao.
 
Balozi wa Dodoma

Balozi wa Dodoma

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2013
Messages
481
Likes
73
Points
45
Balozi wa Dodoma

Balozi wa Dodoma

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2013
481 73 45
Wekeza kwenye kuuza sura kwa kivuli cha misaada

ili kupata au kushinda
u diwani
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,741
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,741 280
Waacheni bwana. Afadhali wao wametoa na kufotolewa ila watoto wa watu wamekunywa juisi. Kuliko sie tunaopiga jaramba tu hapa.

Hata barrick wakipaka rangi shule na chadema wakichimba kisima wanadocument. Wasingeita wandishi akina sie tusingejua hata misaada hutolewa
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
ni kweli kabisa kwa mtuzamo wangu
wanatafuta sifa waonekane wanatoa kwani ukitoa kimya misaada haifiki mpaka useme ooo vituo vipo vingi sijajua ntapeleka wapi misaada ina maana huna ratiba ya kutembelea hivyo vituo acha sifa panda jukwaani utukatie viuno
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
wakati mwingine unakua driven na motive sio?
Eeh bwana kama unamuongelea platnumz bac jamaa alitoa reason nzuri ambayo ilinifurahisha. Unajua yeye ni star and whatever star anafanya watu wanaiga, akinyoa kiduku watu wanaiga so badala ya kufundishana ujinga bora awaonyeshe wa2 anavyotoa misaada ili nao wawe inspired kutoa pia na c o kuigana viduku.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
duh, hii kali sana
Hiyo sio misaada, ni UWEKEZAJI huo. Kuna mgombea udiwani mmoja alitoa msaada wa mifuko ya saruji, alivyoshindwa kwenye uchaguzi akaenda na mabaunsa kudai saruji yake, akakuta jamaa wamechanganya zege wanajenga kanisa alinyang'anya zege. Wanaojitangaza wana malengo hao.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
huo ndio utoaji
  • Upo sahihi kabisa
  • Mfano hai ni mtanzania mwenzetu mmoja ambaye yupo marekani, changamoto inayo mkabili ni kutaka kutoa zawadi kwa wasiojiweza pindi atembeleapo tanzania pasipo media na waandishi wa habari kujua.
  • Huwa anapenda iwe siri yake
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
5,252
Likes
3,516
Points
280
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
5,252 3,516 280
aghalabu misimu ya sikukuu kama hiz makundi mbalimbali ya watu hujitokeza kusaidia hususan vituo vya watoto yatima, ni jambo jema lakn inaonekana ni kama sehemu ya kujitangaza hivi na mtu haridhiki kutoa hadi aite media au ku-post kwenye social media picha za tukio etc

maoni yangu

  1. Kutoa ni moyo usambe ni utajiri
  2. maandiko yanasema utoapo mkono wa kulia hata wa kushoto usijue
  3. ......................wewe unasemaje katika hili?
'unajuwa kila mtu na mtazamao wake na mawazo yake ya kufkiri juu ya suala fulani...............kwa kawaida binadam huwa tunajisahau sana sasa inapotokea mtu akafanya kitu fulani anaweza akakushtua ukajikuta na wewe ukitenda jambo hilo,kutoa huku watu wanaona si mbaya inategemea ni umetoa kwa moyo na nia gani,mtu mwingine akiona fulani katoa na yeye huingiwa na moyo wa IMANI hivyo nae hujikuta akitoa kinachotakiwa ni NIA gani ambayo ipo ndani ya moyo wako haijalishi watu wanakuonaje na wanakuchukuliaje ila NIA yako ndio kila kitu kwa maana MUNGU huangalia moyo siku zote na hata miskitini na makanisani mbona watu wanatoa huku wanaonekana kama si hivyo basi wangeweka utaratibu wa kuwaficha wale wanaotaka kutoa hivyo ni suala la NIA NA MOYO wa mtu huwezi kuusemea MOYO wa mwenzio'
 
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2011
Messages
576
Likes
99
Points
45
kadeti

kadeti

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2011
576 99 45
Unapotoa msaada kwania ya kujitagaza sawa sawa km umetupa kwa maana dhamira yako ilikuwa ni kushowoff but not give for humanity,kamwe bwana Mungu awezi bariki!
 

Forum statistics

Threads 1,250,525
Members 481,402
Posts 29,736,517