Kutembea wawili wawili

onlytruth

Senior Member
Dec 9, 2016
132
250
Nijuze wanajukwaa,hivi mume na mke kutembea barabarani wakiwa pamoja( wakati mwingine wamempakata mtoto)',kanisani wote, mvua au jua wore in UPENDO WA DHATI AU DANGANYA TOTO!!!
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,189
2,000
mi sijui kama ni upendo wa dhati au lah ila huwa nawaona sana watu weng wako ivo na huwa nataman nakupenda siku moja namim nifanye ivo ambapo kwangu mi itakuwa ni upendao wa dhati kati yangu na my wife.
Nini kinakuzuia usifanye sasa??
 

Kkimondoa

JF-Expert Member
May 31, 2014
4,464
2,000
Nijuze wanajukwaa,hivi mume na mke kutembea barabarani wakiwa pamoja( wakati mwingine wamempakata mtoto)',kanisani wote, mvua au jua wore in UPENDO WA DHATI AU DANGANYA TOTO!!!
Ninani anaye jua kipimo cha upendo kati ya wawili hao zaid yao wenyewe?? Swali la kitoto sana hili shuke zifingue haraka mtupishe huku.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
34,842
2,000
Ongezea na kule kushona sare za gauni la kitenge kwa mwanamke na shati la kitenge hicho hicho kwa mwanaume. Na kama wana watoto wadogo na kitenge kinatosha na watoto nao wanaambulia mashati ya kwenda nayo kanisani.
Ni kutawaliwa kwa mwanaume
 

CleverKING

JF-Expert Member
Apr 24, 2014
8,520
2,000
Nijuze wanajukwaa,hivi mume na mke kutembea barabarani wakiwa pamoja( wakati mwingine wamempakata mtoto)',kanisani wote, mvua au jua wore in UPENDO WA DHATI AU DANGANYA TOTO!!!
Mkuu upendo haupimwi kwa macho bali upendo upo ndani ya nafsi.
 

Bukwabi

JF-Expert Member
Dec 30, 2013
3,281
2,000
Ni upendo "wa dhati"
Ishu ya ndoa haina majibu ya moja kwa moja.

Upendo ni relative, kila couple ina namna yake ya kudhihirisha upendo wao.

Kuna wengine ni upendo, na kuna wengine wanaziba mashimo au makovu yaliyomo kwenye ndoa. Wengine wanajaribu kuonesha kuwa hawakukosea kwenye kuchaguana lakini pia wapo wanaolazimishwa na mmojawapo watoke au watembee pamoja ilhali hawapendi!
 

CleverKING

JF-Expert Member
Apr 24, 2014
8,520
2,000
Nikiangalia ukali wa avatar yako na ulichoandika, nahisi umewahi kuwa mwalimu msigwa wa mbeya day
Hahahaa! Hapana Mkuu, hiyo ni moja ya style tu ya kumrekebisha mtu au kumuuliza kitu, na inatumiwa na wengi tu ni kawaida humu,
unajua kuna aina fulani ya lugha ya uulizaji maswali utaipata JF tu!!

JF ipo kwa kufundishana na kurekebishana,

One love.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom