Kutembea na mwanaume zaidi ya mmoja na wakati umeolewa; ni tamaa au umalaya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutembea na mwanaume zaidi ya mmoja na wakati umeolewa; ni tamaa au umalaya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jompyain, Feb 22, 2012.

  1. jompyain

    jompyain Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiolewa tayari una mume je? inakuaje unakua na kibusitani hapohapo
    unaongeza tena kibustani cha pili hii nitamaa au umalaya.
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Pepo la ngono hilo, unahitaji maombi
     
  3. P

    Punguli Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umalaya! N tabia ya m2 kiujumla ndvyo alvyo. .
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    tena sio moja.
     
  5. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Tamaa ya kidufi.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,496
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    swty hujambo ? Ulimalizana na yule tajiri mweusi ? Ajatoa ka advance bado ?
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Smile mambo
    Mzima wewe
    Bucho duh upo
    Napita tuu jama ngoja nitafakari nitarudi
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    kanitosa yule offer zake mimi siziwezi bwana eti ujenzi hadi uzae je akifa njiani ameshajilia utamu hapa? aku babu.ngoja nisubirie wazabuni wengine
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    upo kaka changia mambo ya kidumu hapa
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Unajua mambo mengine ni ya ajabu sana
    Sijui ni tamaa au ni nini
    Ila kuna siri nyingi sana zinafichwa na zile master bed room ambazo huwa hazitolewi nje na ndo zinazofanya mambo kama haya yatokee
    Tamaa, kukutosheka na kile unachopata, ujinga na ulimbukeni tuu,au tabia na mazoea ya mtu yaani haachi asili yake
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    Hivi ukiwa umeolewa na una kidumu kimoja TU ni halali?
    Smile mdogo wangu, nna mzabuni mmoja potential, hahesabii hela mfukoni kama Bucho ila nachaji 17% kama crdb. Tuonane basi
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    nadhani na hilo la wanaume kutowatosheleza wake zao linachangia.si unajua wanaume wa siku hz nasikia hadi kikombe?
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    ahaaa sister wangu wa ukweli umeamua kunifanyia marketing? offer yake ikoje?
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,586
    Likes Received: 762
    Trophy Points: 280
    Na ukioa mkeo halafu ukawa na nyumba ndogo na hit n run za kutosha ni tamaa, umalaya, uchafu au ndio uanaume?
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    QUOTE=Smile;3366875]nadhani na hilo la wanaume kutowatosheleza wake zao linachangia.si unajua wanaume wa siku hz nasikia hadi kikombe?[/QUOTE]
    Hao sio wanaume bana ni wavulana hao hawajafikia kwenye uanaume
    Mwanaume kazi yake ni kuhakikisha kazi anaifanya vyema wakati wote wa mwaka.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,432
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Hao sio wanaume bana ni wavulana hao hawajafikia kwenye uanaume
    Mwanaume kazi yake ni kuhakikisha kazi anaifanya vyema wakati wote wa mwaka.[/QUOTE]mwanamke zamani alikuwa anahudumia na mwanaume hadi anaweka chupi kichwani wiki nzima akimuona mwanaume anakimbia-source bibi yake judgment.sasa hv kila siku gem wapi? hadi kidumu kisaidie bwana
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Hapo red, ni hobby

     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    QUOTE=Smile;3366906]Hao sio wanaume bana ni wavulana hao hawajafikia kwenye uanaume
    Mwanaume kazi yake ni kuhakikisha kazi anaifanya vyema wakati wote wa mwaka.[/QUOTE]mwanamke zamani alikuwa anahudumia na mwanaume hadi anaweka chupi kichwani wiki nzima akimuona mwanaume anakimbia-source bibi yake judgment.sasa hv kila siku gem wapi? hadi kidumu kisaidie bwana[/QUOTE]
    Ndo maana nakuambia hao sio wanaume bana. Ni wavulana hao ambao wanajifunza
    Wanaume wako wachache sana ambao kweli they are men in all categories na hawababaishi kwenye mambo na hawana haja ya kusaidiwa na vidumu
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kongosho habari yako bana
    Bishanga na Babu hawajambo
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huo ni umalaya, aacheni kuficha ficha!
     
Loading...