Kutembea na aliekuwa shemeji yake | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutembea na aliekuwa shemeji yake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stephot, Jun 15, 2012.

  1. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 4,994
    Likes Received: 2,610
    Trophy Points: 280
    Walikuwa marafiki sana,jamaa akamtambulisha rafiki yake kwa mpenzi wake wa kike kuwa huyu ndo shem wako,jamaa akaja kuhamishwa kikazi na mwanamke kamuacha palepale na mwasiliano akakata,mshikaji akatia miguu kwa shemeji yake shemji kakubali,penzi likanoga sana mpaka wakazaa mtoto,baada ya miaka 6 jamaa karudi anataka tena penzi akatolewa nje,mshikaji wake hakumwambia kuwa yeye ndio anakula goma ila jamaa kapata tetesi kuwa mshikaji wake ndio anakula goma,jamaa kakasirika kinoma hataki tena kuongea na mshikaji wake,wadau hapo kuna kosa au mwenye makosa nani na je mshkaji aachie ngazi kama kosa ni la kwake kwa kutembea na aliyekuwa shemeji yake?
     
  2. ndetia

    ndetia JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 80
    mim napita ngoja waje!!
     
  3. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,058
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye bold hapoo, miaka 6 bila mawasiliano alitegemea mchumba amsubiri tu!! Wasiumize vichwa sababu yake.
     
  4. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,151
    Likes Received: 1,604
    Trophy Points: 280
    alikata mawasiliano sasa antaka nini? huyu rafikiye sio ndugu yake. yeye ndio anatamaa miaka sita na technolojia ya miaka hii hakuweza kuwasiliana hata kumjulia khali.

    Ndio sio vizuri kula vya rafikio, ila yeye lazima aliongea maneno ya kumfanya rafikie amuone binti yupo free.

    akalale mbele atafute binti mwingine, asiharibu maisha ya walio wote sasa.

    ndio nionavyo mie
     
  5. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 2,023
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280
    Sioni tatizo zaidi ya wivu!

    Bazazi!
     
  6. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    umeuliza swali au umenena
     
  7. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,237
    Likes Received: 3,650
    Trophy Points: 280
    Mwanamke anawakosanisha wanaume wazima na akili zenu?What a shame!
     
  8. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwanamke siku zote nikifaa....uongo Eiyer??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkosa aliyekata mawasiliano. Nyumba inayohamwa huhamiwa na mara nyingi yule anaeijuwa ilivyo ndani atakuwa muhamiaji mkubwa!
     
  10. Bufa

    Bufa JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 4,166
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    Nae amtambulishe sasa kwamba huyu ndo shemeji yako.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,506
    Likes Received: 2,245
    Trophy Points: 280
    Take it from me kaka, dunia isingekuwa na wanawake, amani ingeongezeka kwa 80%, na lifespan ingekuwa ile ya kina yakobo, miaka 400! Tatizo ecosystem isinge-balance.
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,590
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    I am not happy na hii sentensi coming from u!
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,847
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Duuh sasa yeye alifikiri muda wote atamsubiri yeye isitoshe huyo rafiki yake hana makosa hakuwa mke bali ni GF ambaye walishatengana. Hana lolote huyo anataka kuwaletea kiwingu tu inabidi wampotezee
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Bazazi umenena kaka! Yeye aliona cha nini kumbe rafikiye alikuwa anapiga mahesabu atakipata lini...hhahahaha. Hao wawili hawana makosa,maadam hakuwah kumuoa then ruksa. Inamuuma tu kuona mwanamke kanawiri tofaut na alivyokuwa nae.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,347
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 0
    Mambo haya kusema kweli yanatokea sana..........'shemeji kula kaka/rafiki kasafiri.....'
     
  16. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 7,158
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Napata taabu na matumizi ya neno "shemeji"
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,865
    Likes Received: 6,216
    Trophy Points: 280
    yaani akate mawasiliamo...
    Halafu arudi baada ya miaka sita, atake penzi?

    Mwambie huyo 'jamaa' akapime akili....
     
  18. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,276
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    we nae kwa kupretend mr smart mhh!
     
  19. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,471
    Likes Received: 578
    Trophy Points: 280
    Mwenzio alitarajia binti amuwekee miaka yote 6!
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 43,688
    Likes Received: 12,725
    Trophy Points: 280
    Miaka sita si ingechacha
     
Loading...