Kutazama Pono. Ina faida? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutazama Pono. Ina faida?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ramos, Jun 8, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na ongezeko la Watanzania (watoto hadi watu wazima) wanaotazama pornographs pengine kutokana kwa ukuaji wa teknolojia na matumizi yake. Lakini, pengine kutokana na kuwa hii sio utamaduni wetu, watu wengi hutazama kwa siri ama na wapenzi/wake/waume zao au wenyewe ingawa kutazama katika makundi ya watu pia ipo (hasa mashuleni na vyuoni).

    Ukiachilia mbali hasara zake ambazo ziko dhahiri, baadhi ya watu wanaamini kuwa ipo faida na kubwa zaidi kuwa filamu za pono zinaongeza ujuzi wa "vionjo" katika tendo la ngono hivyo zimesababisha ongezeko la utamu wa ngono (kwa asilimia fulani ya wahusika) katika jamii yetu...

    Pamoja na hasara zake na kuchukuliwa kuwa ni dhambi na baadhi ya waaminio na (pengine) kinyume cha maadili, binafsi nadhani utazamaji wa pono utaongezeka miongoni mwa wanajamii yetu, at least kwa miaka kadhaa ijayo hasa kwa kutazama trend za wakati huu.

    Je, pamoja ha hasara zake, unaunga mkono kuwa ipo faida vilevile? Kama ndio, unawashaurije watu katika hili? Kama sio, unadhani kwa nini filam hizi zinazidi kuwa popular, na nini kinaweza kufanyika kuzizuia?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,243
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Ni wazi porno zina faida zake. Halafu tofauti ya porno na ngono za watu na wanaojamiiana kwa starehe ni nini? Si ni kitu kile kile tu sema porno imewekwa kwenye mkanda. Tendo ni lilelile. Sioni nongwa ni nini kuhusu porno.
     
  3. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama bado unaangalia porn wewe bado mtoto! :A S-eek:
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jun 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,243
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    You will be suprised....
     
  5. R

    Ramos JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sure???

    Mchungaji .... kule kampala alipokuwa naongoza harakati za kupinga ushoga alikuwa natumia filam za ushoga kuelezea jinsi ulivyo mmbaya. (Unakumbuka?). Naye sijui alihadithiwa na mwanae!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  6. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,370
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mnh mie sikumuona huyo mchungaji,kama kweli atakuwa ni mjinga ipo siku atakunywa pombe yeye mwenyewe alewe,ili afundishe watu pombe haifai??hii njia yake ya kufikisha ujumbe sidhani kama ni sahihi.....

    ukifika umri fulani,vitu kama hivi havikusumbui...unless uwe umepinda!....

    and yes,watu wazima wana experiment vitu kitandani!with real people/real things....

    kungalia porn inabaki kuwa ni kwa watoto wanaoanza kukua na wale desperate lonely people!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jun 8, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,243
    Likes Received: 22,871
    Trophy Points: 280
    Ebana hapo juu hujaninukuu mimi bana...maneno ya Waridi hayo
     
  8. jossey1979

    jossey1979 Senior Member

    #8
    Jun 8, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hii inategemea ntu na ntu. kuna watu (wanandoa ) inakua kama stimulation kwao. n also someone may learn some new....

    I cant say its advantageous on your side. but I can say its advantageous to me! Reasons are personal.
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    kwa vile wanaofanya mapenz ni watoto enh........:fish2:
    mmh skujua mie!!!
     
  10. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Porno si mbaya kuziwatch ila huharibu pale ambapo mume huonyeshwa anapokula Tigo ya mke, ghaaaaaaaaaaa napata kichefuchefu mbaya.Otherwise ni stimulator nzuri sana.:sick:
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Wengine starter zetu lazima tuangalie huko hata japo za kwenye cmu lazima ulifresh back then kazi inaanza na dawa.
     
  12. ngonzi zomukama

    ngonzi zomukama Senior Member

    #12
    Jun 9, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! starter ya hvo ni ya kichina sio original maana original inakuja yenyewe sio mpaka ishtuliwe
     
  13. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mzee wa kuji X- press...................ok ok!:becky:
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    kwa mtoa mada; ni mbaya ikiwa yatumiwa vibaya! Ni njema ikiwa matumizi yake ni mema!
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hata kama ya kichina au kiswahili lakini wengine lazima tuchungulie ndo rungu lishtuke.
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Hahahaha unajua wkt mwingine unaweza kuwa umesahau style kutokana na mtu uliye nae lazima ucheck mafile ya nyuma kwa uzoeefu mwenzio alipigaje basi mzee inakuwa starter.
     
  17. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha za Porno ni muhimu sana - kama alivyosema Fidel ni kwamba 90% ya wanaume wanapata kujua "styles" na pia ni starter nzuri hasa hasa ukiwa umepata na "supu ya pweza"
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Pna husika sana hapo ........wacha niwasiliane na wajasiriamali tuone kama tunaweza kuisindika hii kitu!
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,226
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
     
  20. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 607
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama kweli hizo style nyingine kwenye hizo pono ni applicable! Maana application ya aina ya stail inategemea na uwezo wa kuihimili kutoka pande zote mbili, ila mmoja asipoweza bac no application! So naona manufaa yake ni kduuuchu kulinganisha na madhara yake.
     
Loading...