BANGO JEUPE
JF-Expert Member
- Nov 21, 2015
- 3,088
- 2,174
- Thread starter
- #41
Umeongea yote chief asante sana ,huyu chief ananiletea ubabe wala hajanijua kazi zangu naziendesha vipi hadi sasa?Maswali uliyomuuliza hajakujibu, hapohapo umeishamuita jamaa mwizi. Na akikuambia hivyo vibali vyote anavyo utamuomba radhi kwa jina baya ambalo umembandika tayari.Huo sio uungwana.
Nyinyi ndio wale ambao huwa mnatumia vyeo/ nyazifa zenu vibaya kunyanyasa watu wengine.
Tanzania ni yetu sote kwa walio na vyeo na wasiokuwa navyo. Badala ya kumtisha ulitakiwa umpongeze kwa uthubutu wa ubunifu wa kujiajili aliouonyesha na kisha umshauri namna ya kuboresha hiyo shughuli yake ikiwa ni pamoja na kupata vibali vyote vinavyohusiana na biashara hiyo ili serikali inufaike kwa kupata kodi. Hivyo utakuwa umemsaidia zaidi kuliko kutishana.