moj6 JF-Expert Member Joined Nov 2, 2017 Posts 3,354 Reaction score 5,030 Oct 24, 2019 #1 Vipi hapa wadau
Bazazi JF-Expert Member Joined Aug 18, 2008 Posts 2,806 Reaction score 3,524 Oct 24, 2019 #2 Ukinunua mkaa na/au bastola Bazazi
KENZY JF-Expert Member Joined Dec 27, 2015 Posts 36,634 Reaction score 89,396 Oct 24, 2019 #3 Dah! Waambie tutawasomesha ila jino kwa jino.
mjumbe wa bwana JF-Expert Member Joined Sep 19, 2016 Posts 5,288 Reaction score 6,191 Oct 24, 2019 #4 Sasa nikusomeshe bure wakati serekali inakukopesha
SK2016 JF-Expert Member Joined Apr 6, 2017 Posts 8,079 Reaction score 13,960 Oct 24, 2019 #5 Dah! Eti na huyu anaomba kusomeshwa
Morning Glory1 JF-Expert Member Joined Oct 23, 2019 Posts 485 Reaction score 963 Oct 24, 2019 #6 kama unamsomesha na unambandua...akikataa kuolewa na ww baada ya kuhitimu huna huba sbb ya kumdai fidia...mlishamalizana ada kwa uroda!
kama unamsomesha na unambandua...akikataa kuolewa na ww baada ya kuhitimu huna huba sbb ya kumdai fidia...mlishamalizana ada kwa uroda!
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,986 Reaction score 189,584 Oct 24, 2019 #7 .
usy JF-Expert Member Joined Jun 1, 2019 Posts 209 Reaction score 165 Oct 24, 2019 #8 Kichwa Kichafu said: . View attachment 1243596 Click to expand... hapa ada inaenda kihaki kabisa
TAI DUME JF-Expert Member Joined Feb 20, 2014 Posts 11,447 Reaction score 31,558 Oct 24, 2019 #9 Nafikiri kila mtu abaki na maamuzi yake.
Steven Nguma JF-Expert Member Joined Dec 6, 2016 Posts 1,072 Reaction score 1,148 Oct 25, 2019 #10 kawoli said: Nafikiri kila mtu abaki na maamuzi yake.View attachment 1243644 Click to expand... Potelea mbali nitalipa tu
kawoli said: Nafikiri kila mtu abaki na maamuzi yake.View attachment 1243644 Click to expand... Potelea mbali nitalipa tu
SAGAI GALGANO JF-Expert Member Joined Nov 13, 2009 Posts 50,110 Reaction score 75,564 Oct 25, 2019 #11 Nikusomeshe kwani mimi baba yako?
Papi Chulo JF-Expert Member Joined Jun 8, 2018 Posts 6,260 Reaction score 7,398 Oct 25, 2019 #12 Unaachaje kumsomesha mtoto ka huyu,huyu hata akitaka bombadia nitaenda kuiba ile ya jiwe Attachments Poshy_Queen_on_Instagram:_“You’re_the_CEO_of_your_life_HIRE,FIRE_and_PROMOTE_accordingly_🥰.”%22_.jpg 164.3 KB · Views: 9
hometown JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 939 Reaction score 1,315 Oct 25, 2019 #13 Wazee WA kusomesha endeleeni bado wengine wanaitaji nafasi za kusomeshwa,ukishindwa kusomeshwa kuna vi nilipo waweza kopa na kulipa bila shida
Wazee WA kusomesha endeleeni bado wengine wanaitaji nafasi za kusomeshwa,ukishindwa kusomeshwa kuna vi nilipo waweza kopa na kulipa bila shida
hometown JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 939 Reaction score 1,315 Oct 25, 2019 #14 Anaitaji kusomeshwa
Totos Boss JF-Expert Member Joined Dec 30, 2012 Posts 5,454 Reaction score 1,569 Oct 25, 2019 #15 Somesha kaka kha!!!!! Papi Chulo said: Unaachaje kumsomesha mtoto ka huyu,huyu hata akitaka bombadia nitaenda kuiba ile ya jiwe Click to expand...
Somesha kaka kha!!!!! Papi Chulo said: Unaachaje kumsomesha mtoto ka huyu,huyu hata akitaka bombadia nitaenda kuiba ile ya jiwe Click to expand...
Moisemusajiografii JF-Expert Member Joined Nov 3, 2013 Posts 55,760 Reaction score 104,937 Oct 26, 2019 #16 Labda nimsomeshe magazeti.Chuo hapana.
blogger JF-Expert Member Joined Mar 13, 2012 Posts 13,700 Reaction score 17,310 Oct 27, 2019 #17 Kichwa Kichafu said: . View attachment 1243596 Click to expand... He he he.. Kazi IPO!!