Kusoma vitabu vingi kwa muda mfupi

Kusoma vitabu vingi kwa muda mfupi

Unaweza kusoma vitabu vingi lakini vya kijinga nadhani kusoma kuzuri ni kuchagua vitabu vyenye insight na vya wenye akili kukuzidi pamoja na non fiction books
 
Kabla hujamuwazia mwingine kwa nini usijichunguze na kujisemea wewe! Hata kama ni kweli hasomi au hana utamaduni wa kujisomea haitakuongezea chochote mkuu! Na kwa comment yako, utakuwa hujamsaidia chochote zaidi ya kudhihirisha kiwango cha chuki na majungu ndani yako!
Nimejisikia tu kusema, si kwa nia mbaya!
By the way uzi mzuri sana huu!!
Asante sana mwandishi!
Nasoma sana... All those 5 books in Rich Dad Poor Dad series nimekamua..na vingine vingi zaidi ya 100 ukiachilia mbali Fictions na fairy tales pia makala mbalimbali na journals pamoja na biography mbalimbali. Si hivyo tu kila nikiskia burning issue nachofanya nikutafuta vitabu vyake na kusoma...mfano forex nimesoma vitabu zaidi ya vitano, kwa sasa nasoma crptocurrency nimesoma bitcoin na altcoins kama tatu hivi,nakomaa zaidi na blockchain kwa sasa na soon ntakua blockchain developer baada ya kumaliza hashing na coding..uliza lolote nikujibu..kiufupi kujisomea mimi ni kaulevi. Na muda huu nimeingia jf baada ya kuchoka kusoma ''who moved my cheese-by Spencer Johnson'
Karibu kwenye ulimwengu wa kujisomea na pakua vitabu vya kila aina kwenye www.pdfdrive.net
 
Nasoma sana... All those 5 books in Rich Dad Poor Dad series nimekamua..na vingine vingi zaidi ya 100 ukiachilia mbali Fictions na fairy tales pia makala mbalimbali na journals pamoja na biography mbalimbali. Si hivyo tu kila nikiskia burning issue nachofanya nikutafuta vitabu vyake na kusoma...mfano forex nimesoma vitabu zaidi ya vitano, kwa sasa nasoma crptocurrency nimesoma bitcoin na altcoins kama tatu hivi,nakomaa zaidi na blockchain kwa sasa na soon ntakua blockchain developer baada ya kumaliza hashing na coding..uliza lolote nikujibu..kiufupi kujisomea mimi ni kaulevi. Na muda huu nimeingia jf baada ya kuchoka kusoma ''who moved my cheese-by Spencer Johnson'
Karibu kwenye ulimwengu wa kujisomea na pakua vitabu vya kila aina kwenye www.pdfdrive.net
Hahaaahahahaha asante sana mkuu.. Nimeipenda reaction yako! Nina muda sijaitembelea hiyo site ngoja nifanye kuisoma!
 
Unaweza kusoma vitabu vingi lakini vya kijinga nadhani kusoma kuzuri ni kuchagua vitabu vyenye insight na vya wenye akili kukuzidi pamoja na non fiction books
Hata kile unachodhania cha kijinga kuna cha kujifunza.
Inaweza kuwa lugha au namna watu wenye uwezo mdogo wanafikiriaje na wewe ufanye nini ikitokea kuja kufanya kazi au biashara na watu hao wenye upeo mdogo kuliko wewe.

Hata kumsikiluza mtoto kuna kitu cha kujifunza.
 
elimi+elimu+elimu=maarifa

watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa
pata maarifa ili usiangamizwe
 
Unaweza kusoma vitabu vingi lakini vya kijinga nadhani kusoma kuzuri ni kuchagua vitabu vyenye insight na vya wenye akili kukuzidi pamoja na non fiction books
Hata kile unachodhania cha kijinga kuna cha kujifunza.
Inaweza kuwa lugha au namna watu wenye uwezo mdogo wanafikiriaje na wewe ufanye nini ikitokea kuja kufanya kazi au biashara na watu hao wenye upeo mdogo kuliko wewe.

Hata kumsikiliza mtoto kuna kitu cha kujifunza.
 
Mada ni nzuri lakini kwa ulimwengu wa sasa sio kusoma tu vitabu kuna vyanzo kama youtube ambayo ina millions of tutorial na mada mbalimbali nadhani kuna watu wanapata taabu kusoma vitabu lakini wanaweza kujifunza kile kile au zaidi kupitia websites na zaidi you tube. Umuhimu wa vitabu bado ni mkubwa lakini pia kuna redundant chapters/pages nyingi kwasababu ya mtiririko wa kiuandishi.
 
Back
Top Bottom