Kusimama Kwa Uume Kila Niamkapo:


busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
tokea nianze kujielewa kila siku asubuhi nasimamisha
angeuliza mtoto wa darasa la kwanza ningeona kawaida lakini kwa mkubwa kama wewe KUNA NAMNA hapo
Asante mkuu ..... mie mpumbavu nisiejielewa nisieweza liñganishwa hata na mtoto wa dàrasa la kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,285,567
Members 494,675
Posts 30,867,049
Top