Kusimama Kwa Uume Kila Niamkapo:


busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Wasalam wana JF ...

Kila niamkapo either alfajiri au asubuhi hukuta uume ukiwa umesimama.

Swali: Je pana siri gani ama mahusiano gani ya hiyo "erection" kibaiolojia, kisaikolojia au vnginevyo?
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,647
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,647 2,000
Wasalam wana JF ...

Kwanza naanza kuwaomba moderators (mods) tafadhali msiuondoe huu Uzi maana nahitaji kupata jawabu la swali ambalo hunitatiza;

Kila niamkapo either alfajiri au asubuhi hukuta uume ukiwa umesimama.

Swali: Je pana siri gani ama mahusiano gani ya hiyo "erection" kibaiolojia, kisaikolojia au vnginevyo?
Uzi wako ungeenda kuuweka JF Doctor.
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
14,770
Points
2,000
Age
28
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
14,770 2,000
Ukilala msukumo wa damu huwa katikati kwenda chini
 
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2014
Messages
2,566
Points
2,000
PARADIGM

PARADIGM

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2014
2,566 2,000
Kitabibu hiyo ni dalili nzuri kuwa.via vyako vya uzazi vinafanya kazi vizuri.. Ukikosa kuona hii dalili si habari njema. Hi hata watoto wadogo wa kiume huwatokea. Ikitokea mtoto wako wa kiume haonyeshi hii dalili ujue kwamba hata akiwa mkubwa anaweza kuwa hanithi. Hii ni njia ambayo wazazi wengi hutumia kujua kama watoto wao wako vizuri au hapana.

Njia hii imetumiwa na madaktari kugundua chanzo cha tatizo la na nguvu za kiume kama ni la kisaikolojia au kibiolojia. Endapo uume unasimama asubuhi na bado mtu anakosa nguvu huwa ni tatizo la kisaikolojia. Uume kushindwa kusimama asubuhi ni tatizo la kibiolojia.

Uume pia husimama wakati wa haja kubwa . Hili nalo ni jambo la kawaida kwasababu kitendo cha kwenda haja husukuma damu kweye uume.

Nakupongeza mkuu kuwa ni dalili kwamba kibamia/muhogo wako uko vizuri. Ikumbukwe kwamba kusimama kwa mazingira haya ni tofauti na unapokuwa na matamanio ya mwanamke. Hutokea hata kama huna mawazo ya kujamiiana na ndo maana hata watoto wadogo hutokewa na hali hii.
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,048
Points
2,000
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,048 2,000
Piga nyeto aka puligaja
 
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Points
2,000
Age
57
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 2,000
Wasalam wana JF ...

Kwanza naanza kuwaomba moderators (mods) tafadhali msiuondoe huu Uzi maana nahitaji kupata jawabu la swali ambalo hunitatiza;

Kila niamkapo either alfajiri au asubuhi hukuta uume ukiwa umesimama.

Swali: Je pana siri gani ama mahusiano gani ya hiyo "erection" kibaiolojia, kisaikolojia au vnginevyo?
Hakuna siri, ila uutumikishe sana naona haushibi huo!
 
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
300
Points
500
Age
40
kunze

kunze

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
300 500
Wasalam wana JF ...

Kwanza naanza kuwaomba moderators (mods) tafadhali msiuondoe huu Uzi maana nahitaji kupata jawabu la swali ambalo hunitatiza;

Kila niamkapo either alfajiri au asubuhi hukuta uume ukiwa umesimama.

Swali: Je pana siri gani ama mahusiano gani ya hiyo "erection" kibaiolojia, kisaikolojia au vnginevyo?
Hebu njoo huku Pemba nikupe ilimu sahihi UA suala lako,pia itakuwa mwalimu Kwa wenzako
 
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Points
2,000
Age
57
K

kkarumekenge

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 2,000
Kitabibu hiyo ni dalili nzuri kuwa.via vyako vya uzazi vinafanya kazi vizuri.. Ukikosa kuona hii dalili si habari njema. Hi hata watoto wadogo wa kiume huwatokea. Ikitokea mtoto wako wa kiume haonyeshi hii dalili ujue kwamba hata akiwa mkubwa anaweza kuwa hanithi. Hii ni njia ambayo wazazi wengi hutumia kujua kama watoto wao wako vizuri au hapana.

Njia hii imetumiwa na madaktari kugundua chanzo cha tatizo la na nguvu za kiume kama ni la kisaikolojia au kibiolojia. Endapo uume unasimama asubuhi na bado mtu anakosa nguvu huwa ni tatizo la kisaikolojia. Uume kushindwa kusimama asubuhi ni tatizo la kibiolojia.

Uume pia husimama wakati wa haja kubwa . Hili nalo ni jambo la kawaida kwasababu kitendo cha kwenda haja husukuma damu kweye uume.

Nakupongeza mkuu kuwa ni dalili kwamba kibamia/muhogo wako uko vizuri. Ikumbukwe kwamba kusimama kwa mazingira haya ni tofauti na unapokuwa na matamanio ya mwanamke. Hutokea hata kama huna mawazo ya kujamiiana na ndo maana hata watoto wadogo hutokewa na hali hii.
mmmh uume kusimama wakati wa haja kubwa kuna maelezo mengi. Kwa wale wenzangu wanaoburudika kupitia maumbile yasiyo rasmi nasikia uume ukisikia harufu ya ile kitu tu, unasimama, yaani ni kama mtu wa aina hiyo anaukumbusha au kuutamanisha ile kitu. Kibaya zaidi kwa kusimama unakuwa unamtamani nduguye. Ni kweli hii?
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,503
Points
2,000
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,503 2,000
sioni swali hapa
siku utakuja kuuliza ni kwanini unahisi njaa
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Kitabibu hiyo ni dalili nzuri kuwa.via vyako vya uzazi vinafanya kazi vizuri.. Ukikosa kuona hii dalili si habari njema. Hi hata watoto wadogo wa kiume huwatokea. Ikitokea mtoto wako wa kiume haonyeshi hii dalili ujue kwamba hata akiwa mkubwa anaweza kuwa hanithi. Hii ni njia ambayo wazazi wengi hutumia kujua kama watoto wao wako vizuri au hapana.

Njia hii imetumiwa na madaktari kugundua chanzo cha tatizo la na nguvu za kiume kama ni la kisaikolojia au kibiolojia. Endapo uume unasimama asubuhi na bado mtu anakosa nguvu huwa ni tatizo la kisaikolojia. Uume kushindwa kusimama asubuhi ni tatizo la kibiolojia.

Uume pia husimama wakati wa haja kubwa . Hili nalo ni jambo la kawaida kwasababu kitendo cha kwenda haja husukuma damu kweye uume.

Nakupongeza mkuu kuwa ni dalili kwamba kibamia/muhogo wako uko vizuri. Ikumbukwe kwamba kusimama kwa mazingira haya ni tofauti na unapokuwa na matamanio ya mwanamke. Hutokea hata kama huna mawazo ya kujamiiana na ndo maana hata watoto wadogo hutokewa na hali hii.
Mkuu nakushukuru sana kwa ufafanuzi wako wa kina ulogusa maeneo yote mawili "biological & psychological" ....

I've become knowledgeable somehow ..... by the way nmetiwa moyo na sentence " Kitabibu hiyo ni dalili nzuri kuwa via vyako vya uzazi vinafanya kazi vizuri"
 

Forum statistics

Threads 1,283,956
Members 493,896
Posts 30,807,682
Top