Kusimama Kwa Uume Kila Niamkapo:


busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Hakuna siri, ila uutumikishe sana naona haushibi huo!
Kila mmoja yuko huru kutoa maon na ushaur wake .... ni maamuz ya mpewa ushaur kuchukua ama kupotezea ..... by the way ulosema si kweli
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Hebu njoo huku Pemba nikupe ilimu sahihi UA suala lako,pia itakuwa mwalimu Kwa wenzako
Kwa nini nije Pemba? .... nimetumia jukwaa huru JF kutafuta maoni na ushaur katika hili ..... itakuwa vyema nawe pia ukitumia jukwaa hili
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Iwekee barafu haileta ubishi tena
Kupata ufahamu wa KISABABISHI na ambalo ndo kusudio la bandiko langu ni jambo jema zaidi .... ndipo mambo mengine hufuata ....

by the way hiyo kutokuleta ubishi tena wamaanisha nini?
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
5,815
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
5,815 2,000
Hiyo inaonyesha kuwa uko sawa lijali.
Kama ungekuwa ausimami ni shida kubwa.
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Na isingekuwa inasimama ungekuja kusema?
Je waufahamu huu usemi .... "mficha uchi hazai?" ..... kama nngekuwa nina hilo tatizo ulosema je kukaa kwangu kimya kungenisaidia nini?
Kwa nini nisiwashirikishe pia wataalamu ili nipate ufumbuzi/ suluhisho ama tiba?
 
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
2,375
Points
2,000
mambo

mambo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
2,375 2,000
Je waufahamu huu usemi .... "mficha uchi hazai?" ..... kama nngekuwa nina hilo tatizo ulosema je kukaa kwangu kimya kungenisaidia nini?
Kwa nini nisiwashirikishe pia wataalamu ili nipate ufumbuzi/ suluhisho ama tiba?
Good
 
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2012
Messages
3,275
Points
2,000
mngony

mngony

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2012
3,275 2,000
Hiyo ni kawaida ya mwili, physiological. Ni kutokana mida hiyo ya alfajiri homoni za kiume huongezeka kiwango chake katika mwili na kupelekea kusababisha uume kusimama. Ni kwa wanaume wote hii, awe mtoto au mzee busy bees
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
32,274
Points
2,000
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
32,274 2,000
Una miaka mingapi? Sababu naamini mwanaume mwenye umri kuanzia miaka 18 anajua sababu za uume kusimama asubuhi.
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
sioni swali hapa
siku utakuja kuuliza ni kwanini unahisi njaa
Kwako huoni swali may be you haven't experience that .... but 2 me the question was more important since the issue concerns my body
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Una miaka mingapi? Sababu naamini mwanaume mwenye umri kuanzia miaka 18 anajua sababu za uume kusimama asubuhi.
Katika jamii tuishimo masuala mengi huzungumzwa lakini pasi na kuwepo ushahidi wa kitaalamu ....

Pana kosa gani kwangu mie kutafuta UKWELI wa hili suala based on "physiological, biological or psychological facts?" toka kwa wataalamu tulonao humu?
 
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2016
Messages
2,259
Points
2,000
Age
41
busy bees

busy bees

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2016
2,259 2,000
Hiyo ni kawaida ya mwili, physiological. Ni kutokana mida hiyo ya alfajiri homoni za kiume huongezeka kiwango chake katika mwili na kupelekea kusababisha uume kusimama. Ni kwa wanaume wote hii, awe mtoto au mzee busy bees
Naendelea kuhabarika .... thanks
 
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
3,500
Points
2,000
Jaby'z

Jaby'z

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
3,500 2,000
Kwako huoni swali may be you haven't experience that .... but 2 me the question was more important since the issue concerns my body
tokea nianze kujielewa kila siku asubuhi nasimamisha
angeuliza mtoto wa darasa la kwanza ningeona kawaida lakini kwa mkubwa kama wewe KUNA NAMNA hapo
 

Forum statistics

Threads 1,283,409
Members 493,679
Posts 30,788,112
Top