Kushindwa kuacha punyeto ni uzembe

Kushindwa kuacha punyeto ni uzembe

hii kitu nimepiga sana form 1 enz izo madam wangu aziza alikua akifundisha languege

madam ni mrembo hatari,anakichuguu kimebinuka afu paja jeupeeee ,na macho matam kama grori

nilikua nakaaa mbele mda wa pind wote naangalia paja jeupeee nalivutia picha harari

nikilud geto au nisipoeeenda skuli najilipua ad mara 4 via imagination ya madam,

yule madam nimemtia sana kwa nyeto aiseeee

nikawaida sana ukimaliza nyeto hua kunakujutia sana na kusema hiii ndo mwanzo na mwisho

ukikaa masaaa hasa usiku aaaaa lazma ujilipue tena

huuu mchezo una adiction mbaya zaid ya msdawa ya kulevya
 
Umethubutu na umeweza...ngoja utaiona ikirudi kwa kasi ya 4G.
 
Umepiga siku mbili mfululizo tatu tatu kisha umepumzika siku mbili unasema ushaacha? subiri baada ya miezi miwili ndo useme umeacha.
 
Tayari umefunga ndoa na mikono mbona umeanza kwa speed Hvo mkuu.
 
Hujaacha, ashki maji noon imepungua, subiri tena ije uone kama hujajisugua bao tano
 
Haha huwez acha kizembe hivyo... It will come to haunt you baada ya wiki mbili. Usisahau kutupa mrejesho
 
Ugonjwa mbaya sana huuu, umetutesa wengi mno wake kwa waume
 
wakuu
mimi nilikuwa sijawahi kupiga punyeto..na wala sikuwa nataka kujaribu maana nilikuwa naona watu wakitafuta kila njia kuacha...
lakini wiki iliyopita niliona uzi unaohusu punyeto humu jf nikaona isiwe tabu ngoja nikajaribu
nikatest...ilikuwa good kwa kweli...siku hiyo nilienda mara tatu...kesho yake mara tatu...na nikasema huu ndo mwisho na sijaenda tena na sina mpango huo tena...acheni uzembe
We bado sio mpiganyeto..watu wanapiga mwaka mzima..
 
Nimefanikiwa kuacha yapata mwezi sasa ila usiku wa kuamkia leo nimeota ndoto zetu zile nikachafua shuka.

Nipo tayar kuchafua shuka ila sio kupiga punyeto tena
 
Tafuta mwanamke tu, utaingia Kwenye challenge mpya za maisha.Na pia utakuwa na mtazamo wa juu..badili company uwe na company ya wenye wanawake.
 
wakuu
mimi nilikuwa sijawahi kupiga punyeto..na wala sikuwa nataka kujaribu maana nilikuwa naona watu wakitafuta kila njia kuacha...
lakini wiki iliyopita niliona uzi unaohusu punyeto humu jf nikaona isiwe tabu ngoja nikajaribu
nikatest...ilikuwa good kwa kweli...siku hiyo nilienda mara tatu...kesho yake mara tatu...na nikasema huu ndo mwisho na sijaenda tena na sina mpango huo tena...acheni uzembe
Bro hiyo selfie hujaipiga vizuri umefanya kama vile ku~test zali tu, endelea kugonga selfie za kutosha then uje na mrejesho kama ni ngumu kuacha au ni rahisi kiivyo
 
Back
Top Bottom