Kusheherekea mwaka 2011 mod kutoa msamaha waliopigwa ban!!!

Kusheherekea mwaka 2011 mod kutoa msamaha waliopigwa ban!!!

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,240
Habari zilizotofikia punde zinasema mod yuko mbion kutoa misamaha ya ban kwa wale wotewaliopindisha sheria kwa mwaka 2010 na hii ikifwatana na onyo kali kuingia 2011Pamoja na hayo naomba mtakaosamehewa muwe na adabu 2011 mwaka wa kukatana shingo ukipigwa ban basi miezi sita ya mwezi mwezi wiki tumewachoka Manyalia umeipata hiiKama ni kweli wish moyo huo uendelee kila baada ya miezi kadhaa na Mungu akubariki na familia yakoTwatakia HAPPY NEW YRRGDSDIDY
 
Back
Top Bottom