TEMBO WANGU
JF-Expert Member
- Feb 21, 2014
- 930
- 1,300
wakuu habari, kuna binti mmoja, ametokea kunipenda sana, ikafikia hatua, mpaka akanionyesha vituko mbali mbali, haikishia hapo, akanieleza live, kuwa ananipenda kupitia sms,kama unavyojua mtoto wa kiume, hautakiwi kulaza damu, ukiletewa mzigo, wewe kula tu, ila kabla ya kula mzigo, nikamwambia kuwa nina mpenzi wangu, yupo mkoa fulani, kwa hiyo, kama utakuwa tayari kuwa na mimi, sawa, ila jua hilo, akakubali, tena akasema ataheshimu mapenzi yetu, basi penzi likaanza, sasa imepita miezi miwili, akaanza kunipangia kuwa sitaki, kuongea na mpenzi wako mbele yangu, mara, sitaki kuongea naye, mara, naomba uwachane naye, maana mimi natosha kwako. Jana, ndio nikampa live, kuwa nilikueleza hapo awali, lakini, ni utata tangu jana, leo kachukua namba ya yule mpenzi wangu, kampogia, na kumtukana, je wadau nimfanyeje huyu binti, na je ni kweli nimekosea kusema ukweli???