Kusamehe si jambo rahisi hata kidogo

Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
13,097
Points
2,000
Jay One

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
13,097 2,000
Mabaharia habari za usiku, wale wadogo mlale huu uzi hauwahusu.

Let's be honest, kusaheme binadamu aliyekuwa anakuhujumu au kukutakia mabaya au kukukwamisha kwa mambo yako ya msingi tena makubwa ya Taifa, ni ngumu sana sanaa.

Mimi niwe mkweli, dunia ya leo kumpata mtu mwenye moyo na roho kama ya Mh. Rais wetu John Magufuli sijui kama wanapatikana hasa kwa ngazi ya Urais.

Kusamehe ni jambo gumu sana hasa likiwa la dhati toka moyoni, mimi siwezi kabisa, mtu anayetaka kunihujumu mimi ningemshughulikia tu nikiwa na ushahidi wa uhakika, yaani siwezi samehe, siwezi.
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,099
Points
2,000
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,099 2,000
Hata sisi wananchi tuliokuwa hatumwelewielewi siku za mwanzoni ikatupelekea kuongea vibaya juu yake twende tumuombe msamaha, nafikir kila kata ichague mtu mmoja mmoja.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
20,711
Points
2,000
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
20,711 2,000
Deal with it.. It's your problem. CCM.
 
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Messages
2,968
Points
2,000
Hijja Madava

Hijja Madava

JF-Expert Member
Joined May 14, 2014
2,968 2,000
Kuna uzi hapa unasema UVCCM wote wamepigwa barn Lumumba sasa wewe sijui ni CWT au?
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
27,220
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
27,220 2,000
Basi tunampongeza kwa ushujaa wake wa kusamehe, awasamehe na wazee wa CCM kwa kuandika barua ya kulalamika kwa vitendo vya musiba
 
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2015
Messages
991
Points
1,000
andaskoo

andaskoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2015
991 1,000
“Kusamehe inauma sana”..... Jiwe
 
M

muyovozi

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
284
Points
500
M

muyovozi

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
284 500
Kudukua mazungumzo ni kosa LA jinai. Kumpigisha mtu mzima magoti eti
amekutukana ni udhalilishaji Wa utu Wa MTU. Anayefanya hayo malipo atapewa kabla hajafa. Ila kwa kuwa wore ni Wa kijani shauri yao. Wamemaliza upinzani wacha watesane wao. Itafurajisha " wakimalizana na sisi watakuja kwenu" . Yametimia waadhirishane tu.
 

Forum statistics

Threads 1,336,343
Members 512,581
Posts 32,535,328
Top