Kusalimiana ni "Unafiki"

Kusalimiana ni "Unafiki"

my name is my name

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Posts
2,016
Reaction score
2,402
Kwa upande wangu naona kama salamu ni unafiki. Kwa sababu mtu anakuuliza mfano "Habari yako?" Lakini kichwani tayari anakua na jibu ambalo anajua atalisikia kutoka kwako, ambalo ni 'nzuri' au 'salama'.

Kama salamu ni kujuliana hali kwa nini watu tunakua na majibu yetu kichwani? Au kwanini hatusemi hali ambayo tupo wakati huo? Kutoleana salam ni unafikI kwasababu ukweli anaeuliza hataki kujua hali yako kutokea moyoni na anaeulizwa hataki kueleza hali yake aliokuwa nayo wakati huo.

Sisi binadam wanafiki sana ndiyo maana mi sisalimii mtu kwasabab najua utaniongopea tu na kabla cjakusalimu najua tayar hal yko ni nzur. salam aina maana.
 
Dalili za ukawa kushinda ni pamoja na magamba kuanza kuweweseka na
kukataa salamu kama mleta mada alivyofanya....
 
Last edited by a moderator:
tuko pamoja kabisa mie hiwa sisalimia kabisa tunapishana kabisa tu kama magari na hata ukinisalimia naweza nisiitikie
 
Kazi mnayo msiyo salimia kuto kusalimia watu ni kujisikia inamaana ata ndungu zako uwasalimii
 
Kata school zimeharibu sana vijana. Haelewi kabisa maana ya salam, anawaza majibu badala afikirie kwanini watu wanasalimiana. Salam is beyond the answer that you here.

Hata waloleta elimu wanaambizanaga 'Hi' leo hii wewe kufika tu canada unaona salam haifai. Think critically kijana
 
Mleta uzi mi pia nipo canada tutaftane basi
 
Sio lazima aseme "Nzuri" kuna wengine ukiwauliza habari yako wanakuambia "sio nzuri" au "mambo mabaya"
 
Kata school zimeharibu sana vijana. Haelewi kabisa maana ya salam, anawaza majibu badala afikirie kwanini watu wanasalimiana. Salam is beyond the answer that you here.

Hata waloleta elimu wanaambizanaga 'Hi' leo hii wewe kufika tu canada unaona salam haifai. Think critically kijana

cjamaanisha salam kwa kiswahil tu. hata km ni kiluga chako. km tayar ina majbu ambayo unatakiwa ujbu hyo salam aina maana tena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom