Kusajili laini za simu mtaani ni hatari, hatari kabisa

Kusajili laini za simu mtaani ni hatari, hatari kabisa

Acha uongo. Wakati mwingine si vizuri kuwaamisha watu mambo kutokana na uzembe wako.
 
THE HOME OF GREAT THINKERS unaelewa nini hapo??
 
Kuwen macho sana hao watu c wazuri ha kidogo kuna code wanazoweka namba ya siri yako inakuwa wazi na namba ya siri hiyo yako wanakwenda ATM wanazitumbukiza kisha wanachukuwa mzigo kiulainiii
 
Kuwen macho sana hao watu c wazuri ha kidogo kuna code wanazoweka namba ya siri yako inakuwa wazi na namba ya siri hiyo yako wanakwenda ATM wanazitumbukiza kisha wanachukuwa mzigo kiulainiii
Sio rahisi kitu kama hicho. Najamaa Apa anawanyima rizki vijana wengine watiifu wanaoangaika juani kwa uzembe wake.
Akuna MTU anaweza amisha pesa yako bila kujua Nywila yako. Inawezekana jamaa aliwatajia password yake ile ile ili waike kwenye chip mpya yani awe na laine 2 zenye passwlrd 1,ndo madogo wakafanya yao, au walimtamanisha kitu Jamaa akaingia mkenge Ila kusema ukweli kua aliingizwa mkenge anashindwa.

Muhimu:
Namba ya siri ni siri yako, usimpe au kumwonyesha yoyote. Ata ukienda kutoa fedha toa mwenyewe.
 
Ikitaka kujua wizi wa miamala kwa njia ya mtandao nenda polisi ukaone mambo cio kubisha tu kesi za wizi kwa njia ya mtandao ni nyingi sana na si Tz tu hata nchi zilizoendelea watu wanadukua tu hata ukiweka password wana unlock
 
asante san, tutaongeza umakini na hawa vijana. Kuvaa tshirt ya kampun isikupe sababu ya wewe kumwamini 100% tena una mpa simu aichokonoe chokonoe simu ya milioni unampa mtu ambaye u just met......
 
Acheni wizi mtaishia kuchomwa moto.

Sio rahisi kitu kama hicho. Najamaa Apa anawanyima rizki vijana wengine watiifu wanaoangaika juani kwa uzembe wake.
Akuna MTU anaweza amisha pesa yako bila kujua Nywila yako. Inawezekana jamaa aliwatajia password yake ile ile ili waike kwenye chip mpya yani awe na laine 2 zenye passwlrd 1,ndo madogo wakafanya yao, au walimtamanisha kitu Jamaa akaingia mkenge Ila kusema ukweli kua aliingizwa mkenge anashindwa.

Muhimu:
Namba ya siri ni siri yako, usimpe au kumwonyesha yoyote. Ata ukienda kutoa fedha toa mwenyewe.
 
  • Thanks
Reactions: Oxx
Acheni wizi mtaishia kuchomwa moto.
Neno kubwa sana hill, kuna maeneo ukimwita Mtu hivyo unamsababishia kifo.

Nawe pia jaribu kua makini wanaoibiwa fedha za mtandaoni wengi wanaibiwa kwa tamaa zao. Unatamanishwa unaingia mkenge.
Ni ngumu sana kuhack mfumo Wa kifedha Wa simu au Bank. Ndo maana matapeli wanawafwata direct na kicheza na akili yako.
 
Kwa wataalamu wa IT watakuambia unachosema hakiwezekani, hakuna code unayoingiza na ukapata password ama PIN ya mtu kwenye mifumo mikubwa ya Bank ama mitandao ya simu, mimi nimefanya kazi kwa muda mrefu kwenye maeneo haya, kuna njia nyingine zinazotumika kuibia watu lakini sio kuingiza code na kupata password ya mtu
 
Back
Top Bottom