Kura za maoni-gazeti la mwanahalisi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kura za maoni-gazeti la mwanahalisi

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Technician, Mar 28, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KURA YA MAONI
    Gazeti la Mwanahalisi :Toleo la 286 Tarehe 21 Mar 2012

    Ungekuwa mkazi wa Arumeru nani ungempa kura yako?

    MATOKEO

    Abdalah Mazengo - AFP
    0% -

    Siyoi Sumari - CCM
    10%

    Joshua Nassari - CHADEMA
    87%

    Mohamed Abdallah Mohamed - DP
    0%

    Hamisi Kihemi - NRA
    1%

    Shabani Kirita - SAU
    0%

    Abraham Chipaka - TLP
    1%

    Charles Msuya - UPDP
    1%

    Total votes: 655






     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,148
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Sampling yake ilifanyikaje?
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,938
    Trophy Points: 280
    wasomaji
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,378
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Sampling ilifanyikia Arumeru Mashariki au kiwandani wakati wa kuchapisha gazeti ?
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,617
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni sampling ya general, inayoanza na unge!. Its not specific.
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    ulitaka iwe ipi?
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Najua pasco ungependa SIOI ashinde ili uongeze wingo wa bahasha za kaki...safari hii chari
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ngoja REDET waje na yao!
    Ila Magamba ata iyo 10% wamejitaidi
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwani hizo vote sizimepigwa online na wasomaji wale wale tena wengi wao ni anti ccm unaategemea nini..
     
  10. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,617
    Trophy Points: 280
    Crashwise, unasema ningependa Sioi ashinde?!. Sioi ashinde mara ngapi?!. Si niliwaambia uchaguzi ulimalizika siku ile CCM imemtangaza mgombea wake!. Uchaguzi wa Jumapili ni wa kukamilisha tuu taratibu na kuthibitisha!.

    Its very unfortunate wigo wa bahasha zangu ni za corporate clients na sio individual, za CCM nimeshazivuta sana na kuelekea 2015 za Chadema pia nitazilamba!.

    Pasco kama Pasco kazi yake ni dereva taxi wote ni abiria wake!.
     
  11. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unambwato huogi.........lamaya wa kisiasa.mnduku we na mategemezi yako.
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Pasco, hivi wewe ni mtanzania kweli? ndg yangu unatia mashaka sana
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 8,332
    Likes Received: 3,541
    Trophy Points: 280
    Mambo ya bahasha Pasco sio utaratibu mzuri. Kwa kazi yako broda kama nchi hii ingeongozwa vizuri wewe ungekuwa milionea just kutumia kalamu. Kwa kuwa ume-entertain kuishi kwa bahasha na sio kwa haki zako za msingi utaendelea kunyonywa na kupokea vipato visivyolipiwa kodi.
     
  14. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nitumie namba yako ya Mpesa nikupatie ndovu kadhaa.!
     
Loading...