king suleman
JF-Expert Member
- Jun 28, 2014
- 1,749
- 1,153
Me dem staki aniite baby hata kama tumejuana leo akinibusu ndo kabxa makof hazalani
Abroad Kawaida sana,mpaka mate kwa raha zenu na watu wanakatiza hapo hapo hakuna anayeshangaa,ila kibongo hata ukiwa na mpenzi wako utashangaa wengine wanaangalia
Me dem staki aniite baby hata kama tumejuana leo akinibusu ndo kabxa makof hazalani
Me dem staki aniite baby hata kama tumejuana leo akinibusu ndo kabxa makof hazalani
Inakera sana,mnaangaliwa mpaka wanageuka
ni mtazamo wako lakini siyo ushamba wabongo hamjui mapenziNi ka ushamba na ulimbukeni kwani kujionyesha kwa nini isifanyike faragha.