Kupiga simu UK/USA kwa bei rahisi

Kupiga simu UK/USA kwa bei rahisi

1800

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Posts
2,215
Reaction score
612
Wadau naomba kujuzwa ni mtandao gani ni rahisi zaidi kwa maana ya charges kupiga simu nje hasa nchi za Uk na Us,mini ni mtu ninaejaribu kuanza kujihusisha na vijibiashara toka nchi hizo mbili,sasa naona gharama
 
Wadau naomba kujuzwa ni mtandao gani ni rahisi zaidi kwa maana ya charges kupiga simu nje hasa nchi za Uk na Us,mini ni mtu ninaejaribu kuanza kujihusisha na vijibiashara toka nchi hizo mbili,sasa naona gharama

mkuu we gharamika tu,...hata waliofanikiwa waligharamika kwanza,over.
 
why ustumie skype?

Ni centi 2.3 za kimarekani kwa dakika 1 sawa na kama shilingi 35 za kitanzania.

Na zipo subscription za unlimited kwa mwezi nafkiri ni kama elf 5 kwa mwezi (kupiga marekani tu)

sema na wewe itabidi uwe na internet
 
mkuu we gharamika tu,...hata waliofanikiwa waligharamika kwanza,over.
Ni kweli mkuu ila unapoanza na mtaji ukiwa mdogo kama kuna jinsi ya kupunguza cost katika vitu kama mawasiliano ni bora kufanya hivyo!
 
why ustumie skype?

Ni centi 2.3 za kimarekani kwa dakika 1 sawa na kama shilingi 35 za kitanzania.

Na zipo subscription za unlimited kwa mwezi nafkiri ni kama elf 5 kwa mwezi (kupiga marekani tu)

sema na wewe itabidi uwe na internet

Asante mkuu,internet ninayo na hata skype nimejiunga nao,tatizo ni kua baadhi ya wadau wangu wa nchi hizo hawako skype!
 
why ustumie skype?

Ni centi 2.3 za kimarekani kwa dakika 1 sawa na kama shilingi 35 za kitanzania.

Na zipo subscription za unlimited kwa mwezi nafkiri ni kama elf 5 kwa mwezi (kupiga marekani tu)

sema na wewe itabidi uwe na internet
kiongozi how do i recharge hii skype?
 
Asante mkuu,internet ninayo na hata skype nimejiunga nao,tatizo ni kua baadhi ya wadau wangu wa nchi hizo hawako skype!

mkuu skype kwa skype ni bure kabisa nimekutajia bei ambazo ni skype kwenda simu za mkononi au skype kwenda simu za mezani so hao unawapigia hawahitaji kua na skype.

Unaweza shangaa udogo wa bei lakini skype ni ya marekani ndio maana unaona cheap.
 
nafkiri paypal inakubali na pia unaweza tumia kadi yako ya benki ya VISA au MASTERCARD
you mean kale ka visa kangu ka crdb naweza nunua nako salio la skype!!!sasa mimi na ushamba wangu wa kikurya hawawezi kunikwangulia visenti vyangu vyote!!!!
 
you mean kale ka visa kangu ka crdb naweza nunua nako salio la skype!!!sasa mimi na ushamba wangu wa kikurya hawawezi kunikwangulia visenti vyangu vyote!!!!

mkuu hawawezi cha muhimu uwe unaelewa tu wasije kutega kimtego kidogo wakawa wanakukata kila mwezi japo unajiunga.

Unapofanya transaction kama hizo onlime kunakua na bank statement inayoonyesha hela ilipoenda walichukua zaidi unawashtaki tu
 
nafkiri paypal inakubali na pia unaweza tumia kadi yako ya benki ya VISA au MASTERCARD
labda CRDB tena lazima ukaandike barua ili wa-eneble kadi yako kutumika kwenye mitandao mashariti ya beki zingine ni magumu sana..
 
Download viber au kakao talk application on your mobile
hope unaopenda kuwapigia nao wana hizo application kwenye mobile phone zao
Then enjoy free call,free message as long as una internet
 
mkuu skype kwa skype ni bure kabisa nimekutajia bei ambazo ni skype kwenda simu za mkononi au skype kwenda simu za mezani so hao unawapigia hawahitaji kua na skype.

Unaweza shangaa udogo wa bei lakini skype ni ya marekani ndio maana unaona cheap.

Mkuu asante sana!sasa hv nateleza tu na skype!asante sana kiongozi
 
mkuu hawawezi cha muhimu uwe unaelewa tu wasije kutega kimtego kidogo wakawa wanakukata kila mwezi japo unajiunga.

Unapofanya transaction kama hizo onlime kunakua na bank statement inayoonyesha hela ilipoenda walichukua zaidi unawashtaki tu
utawashitaki wapi
 
Wekeza kwenye smart phone kama uko serious na biashara ili uweze kutumia apps za free calls kama skype, viber, tango, etc
 
Back
Top Bottom