kupewa vyakula na mke wa mtu


J

jail

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
430
Likes
8
Points
35
J

jail

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
430 8 35
habari wa ndugu
nina mdogo wangu nyumbani ni wa kiume (30yrs) kuna tabia ya tofauti nimeiona nayo ni kupewa vyakula na mazawadi na mke wa jirani yangu wakati mwingine anaenda huko na kuongea yani hii tabia inanitia wasi wasi haswa hili swala la kupewa chakula nakuta mahot pot maziwa nk nyumbani kwangu jana nimemuuliza kwa nini unapokea vyakula toka kwa mke wa mtu alinijibu kama naletewa nifanyaje? nikatae?nikajaribu kumwelewesha sio vizuri badaye nikatafuta rafiki yake na kumuuliza huyu dogo ana mahusiano gani na huyo mke wa jirani yangu yule dogo akaniambia yani mpaka mapilau matunda nk anagewa na huwa anaingia mara kwa mara kwa huyo mke wa mtu sijui anafanyaga nini da hebu naombeni mawazo yenu wadau namna ya kumsaidia huyu dogo yeye anakataa hana ishu naye but mimi siamini kama vyakula anagewa tu ushahidi sina ila nataka kumsaidia dogo asije akafa kijinga.asanteni
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
kama unampenda na kumjali na kama unauwezo heri ahame huo mtaa kabla hajafanywa mbaya.
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
halaf kwanini anavileta nyumban? Nyie wote ma bachela?
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
sidhani kama mtu anaweza kuletachakula bila sababu ya maana.hapo lazima kunaishu inaendelea ..kama huyo mdogo wako hana kazi mtafutie ishu ya kufanya mbali na hapo nyumban itakayo muweka bize mdawote.pia jalibu kumkanya asije mwagiwa tindikali bule.
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
15
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 15 135
Dogo anapewa vyakula vya kopo!!!!!
 
J

jail

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
430
Likes
8
Points
35
J

jail

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
430 8 35
sidhani kama mtu anaweza kuletachakula bila sababu ya maana.hapo lazima kunaishu inaendelea ..kama huyo mdogo wako hana kazi mtafutie ishu ya kufanya mbali na hapo nyumban itakayo muweka bize mdawote.pia jalibu kumkanya asije mwagiwa tindikali bule.
kuna kazi anafanya hapo ofisini ndo yanatokea hayo chakula kingine analeta home ni maeneo ya nyumbani na nilimwita kufanya kazi sio kukaa kazi anafanya na vituko juu huyo mke wa mtu wamezoeana hapo hapo
 
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
9,918
Likes
3,677
Points
280
Jodoki Kalimilo

Jodoki Kalimilo

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
9,918 3,677 280
Umri wote huo anaishi kwako, mpe miezi kadhaa ahame asikuletee tabu maana wakati mwingine huwa tunakaa na wadogo zetu kwa kudhani tunawasaidia maisha kumbe tunawaharibu bila kujijua, umri huo ni kuwa na kwake na kama anapokea misosi toka kwa mke wa mtu hata kama asingekuwa mke wa mtu basi huyo mdogo wako hana kifua cha utafutaji au kwa maana nyingine ameanza kuonyesha kuwa na zile tabia za kulelewa. Mjengee mazingira ya kurudi nyumbani kwa baba na mama maana akiwa kule atapata nafasi ya kujipanga kwa vitendo kwani kuna watu huwa wakikaa kwa ndugu zao hujisahau kama pale sio kwao hivyo anatakiwa a-struggle ili atoke
 
J

jail

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
430
Likes
8
Points
35
J

jail

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
430 8 35
halaf kwanini anavileta nyumban? Nyie wote ma bachela?
nina mke mtoto housegirl sijui ana maana gani kuleta nyumbani mke wangu namuuliza anasema huyu ni mtu mzima kwani hajui kuwa ni kosa
 
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2011
Messages
4,177
Likes
1,199
Points
280
MtamaMchungu

MtamaMchungu

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2011
4,177 1,199 280
We ngoja wamwekee sumu ndio utajua ubaya wake... Refer Mwanafunzi wa IFM Kigamboni
 
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2012
Messages
4,973
Likes
1,237
Points
280
Kingmairo

Kingmairo

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2012
4,973 1,237 280
Hapo sio tu yeye ameshajitaftia matatizo bali hata wewe unaingia kwenye tatizo. Haraka sana mpe mwezi mmoja akapangishe hata uwanja wa fisi geto mbona bei chee tu kule?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,721
Likes
3,403
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,721 3,403 280
Napata wakati mgumu kuelewa kwamba hutambui kinachoendelea hapo...
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
basi nenda kampige stop huyo mdada akikuzingua bola umwambie mume wake iliajue tabia ya mkewake.bola nusu shali kuliko shali kamili...
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
63
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 63 145
Nawe pia unamlea!
Alete vyakula nyumbani kwako hasa,anapitishia mlango gani?
Wavizie siku moja uwape makavu wote wawili na uwaambie wakitaka kuendelea kujitoa fahamu basi wakatafute pa kufanyia balaa lao si nyumbani kwako.
 
Godfrey Electronics

Godfrey Electronics

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
587
Likes
13
Points
35
Godfrey Electronics

Godfrey Electronics

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
587 13 35
Napata wakati mgumu kuelewa kwamba hutambui kinachoendelea hapo...
anatambua sema anataka ushahidi wa hoja.
ajifanye ana wageni cku moja amwambie dogo akalale kwa jirani halafu akiamka asubuhi utapata jibu kwa jinsi atakavyokuwa
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,864
Likes
180
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,864 180 160
nina mke mtoto housegirl sijui ana maana gani kuleta nyumbani mke wangu namuuliza anasema huyu ni mtu mzima kwani hajui kuwa ni kosa
hili nalo ni tatizo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,864
Members 481,917
Posts 29,788,229