Kupendwa raha jamani

Kupendwa raha jamani

Mimi naona si sawa kabisa. Kwa nini mwanamke asipende? Kwani kapungukiwa nini? Kwani kupenda ni vibaya au ni vizuri sana mpaka kumbagua?
The greatest mistake a woman can make ni yeye kuanza kumpenda mwanaume, utajuta and it will turn your life totally upset down!
 
Kusema ukweli ukapata mtu anayekupenda kwa dhati, na wewe ikawa ni hivyo hivyo - kuna raha jamani

Kama ID yako inaendana na uhalisia lazima wanawake wakupende. Fikiria mwanaume anaitwa Sina Pesa. Mbombo ngafu.
 
We badala ya kumpenda Mungu unampenda mwanadamu !!!
Umekosea sana kusema hv.. Maana hyo biblia yenyewe inasema HUWEZI SEMA UNAMPENDA MUNGU WAKATI HUMPENDI JIRANI YAKO... inaendelea kusema anayesema anampenda Mungu huku anamchukia Jirani yake ni MWONGO na KWELI HAIMO MOYONI MWAKE....
Ameen..!!!
 
Amri iliyo kuu ni ipi.
Mpende Bwana Mungu wako kwa moyo na roho yako yote ndipo inafuata mpende na jirani yako kama nafsi yako.
Moyo na roho ni vya Mungu. Jirani ni nafsi.
Chunguza maandiko vizuri.
 
Nampenda sana huyu bidada
Wewe na Whitney tena.

Nakufahamu Kiongozi.

Kwa kweli Album yake hii ya mwisho kabla ya Umauti kumkuta, alifanya kazi kubwa sana.

Album yake hii I look to you.

Mimi huwa siichoki, kila kibao kitamu.

Hebu tumkumbuke kidogo kwenye Album yake hii (I look to you) kwa vibao kadhaa hapo chini:-
 
Wewe na Whitney tena.

Nakufahamu Kiongozi.

Kwa kweli Album yake hii ya mwisho kabla ya Umauti kumkuta, alifanya kazi kubwa sana.

Album yake hii I look to you.

Mimi huwa siichoki, kila kibao kitamu.

Hebu tumkumbuke kidogo kwenye Album yake hii (I look to you) kwa vibao kadhaa hapo chini:-
Havionekani ila naweka hivi
-All at once
-Children of our future
-nk nk
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom