Kupenda wajawazito ni ugonjwa au tabia? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupenda wajawazito ni ugonjwa au tabia?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Hunter, Dec 28, 2010.

  1. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Narafiki yangu yeye amekuwa kila akiwaona wanawake wajawazito anachanganyikiwa, nilijaribu kumshauri ajaribu kuzipuuzia hisia hizo lakini inaonekana anashindwa kwani anasema akingonoka nao anafeel sana kuliko hawa ambao hawana ujauzito, ningeomba mtu mwenye utaalamu atujuze wanajamvi kama je hii ni tabia tuu au ni ugonjwa, na hasa husababishwa na nini, na mwisho anarekebishwaje mtu mwenye tatizo hili.
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,037
    Likes Received: 2,658
    Trophy Points: 280
    Hivi wanapatikana kiurahisi eeh!, mimi nikiwaona huwa nawaonea huruma kuwatongoza lakini mara nyingi wamejilengesha kuomba hela kwangu na mimi nachukulia kama kumsaidia tu, ila kwa mke wangu nakula as usual.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 60,105
    Likes Received: 38,311
    Trophy Points: 280
    Hmmmmm! Mimi pia huwa na ugonjwa huo lakini si wa kuwatamani kihivyo bali kuwaadmire tu kwa jinsi wanavyopendeza wakiwa wajawazito hasa pale tumbo linapokuwa linaonekana kirahisi.
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haaa!!! jamani wanaume mtauwa,,, lol!!!
     
  5. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakuna tofauti na apendae mlango wa nyuma hapo, ni mazoea tu ameshajiwekea akilini mwake
     
  6. c

    chechekali Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ma self mwanamke mjamzito nampenda sana yani nikimwona na madmire sana but mke wangu kwa kweli nakula na akiwa mjamzito nampenda zaidi
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    poleni. yaani wengine wameweka mbegu we nae unaenda kufukua...huyo ni pepo mchafu...kemea!!!!
     
  8. semango

    semango JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hiyo ni hulka ya mtu ingawa wajawazito huwa na joto zaidi ambalo huwavutia baadhi ya wanaume....binafsi siwapendi coz huwa wana hasira za ajabu
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,524
    Likes Received: 901
    Trophy Points: 280
    kama unataka kuona kazi ya katerero mchukue mjamzito wa kihaya huwa wanatoa maji kama umefungulia bomba unaweza kukinga kisadolini kizima
     
Loading...