nzalendo
Platinum Member
- May 26, 2009
- 13,001
- 14,877
Kabisa katika moja na mbili,,,
Hiki na kile
Hapa na pale..naona kabisa...
Daaah! kuna mambo hayako sawa.,,sasa baada ya kutafakari kwa kina nikapata uhakika pasi na shaka kwamba nilikuwa sijaingia JF...
UZI TAYARI
HAPO VP
,,,AU SIO VP BWAN'
Una fegi hapo??
Hiki na kile
Hapa na pale..naona kabisa...
Daaah! kuna mambo hayako sawa.,,sasa baada ya kutafakari kwa kina nikapata uhakika pasi na shaka kwamba nilikuwa sijaingia JF...
UZI TAYARI
HAPO VP
,,,AU SIO VP BWAN'
Una fegi hapo??