kuongeza likes kwa facebook page yangu

kuongeza likes kwa facebook page yangu

tembizo

Member
Joined
Feb 18, 2013
Posts
17
Reaction score
0
nina facebook page yangu , hata nitupia post vipi like zinaongezeka kidogo sana inafika kipindi ninikata tamaa kwani ina mwaka mmoja sasa ila ni like mia tano tu
 
Uwe unawaalika watu kwa njia ya email na hivyo unaweza kualika mpaka watu 5000 kila siku, pia wewe mwenyewe mualikaji unapaswa uwe na marafiki walau 4500, kingine cha kufanya ni kupost vitu tofautitofauti. Mwisho kabisa ukishindwa unaweza kuwapa watu wazoefu wakakufanyia kazi hiyo
 
Ifanye page yako iwe na dili, kama hakuna cha kuwafanya wa-like kamwe hawata-like.
 
nina facebook page yangu , hata nitupia post vipi like zinaongezeka kidogo sana inafika kipindi ninikata tamaa kwani ina mwaka mmoja sasa ila ni like mia tano tu

Are likes a status symbol? why bother with them? Just do something cool and maybe watu wataanza kulike but for whats worth don't go into these like farms, facebook have updated their algorithms and are very against these like farms.

Source: Me, and I don't even use facebook :smiling:
 
Watakuja wenyewe sasa hivi watakuambia kama werema'swali hilo la FB kaulizie huko huko kwenu FB'
 
nina facebook page yangu , hata nitupia post vipi like zinaongezeka kidogo sana inafika kipindi ninikata tamaa kwani ina mwaka mmoja sasa ila ni like mia tano tu

lipia facebook ili waipromote page yako. ni rahisi sana, una chagua audience yako kulingana na page yako. kwa mfano. kama page yako inahusu muziki wa bongo fleva na wewe unachagua kuwa target watu wanaolike bongo fleva n.k. then utachagua dau lako unaloweza kulipia kwa siku na utaona idadi ya likes unazoweza kuzipata kwa siku. baada ya hapo tangazo lako na page yako itakuwa promoted na watu wataiona facebook na utapata likes nyingi.
 
Likes = Hela. Kila anayelike anakuwa ni mwanachama wa hiyo page yako, kadri chama kinavyokuwa na wanachama wengi ndiyo kinakuwa na nguvu zaidi au siyo?

Kivipi mkuu, hiyo like inakuwaje hela, naomba
Ufafanue kidogo na mimi nipate kuelewa..


Sent from my iPhone using JamiiForums app
 
Back
Top Bottom