Kuongea usingizini


Runner

Runner

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
85
Likes
0
Points
0
Runner

Runner

Member
Joined Feb 7, 2011
85 0 0
Habari wana JF,mimi napenda kufahamu;Ni nini sababu inayomfanya mtu kuongea akiwa usingizini (ANAOTA ANAONGEA KWA SAUTI),na hii huwa ni tatizo au ugonjwa?Na je linaweza kuepukika?Naomba msaada kwenye hili.
 
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
970
Likes
37
Points
45
M

mhondo

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
970 37 45
Inabidi ukaombewe inawezekana ikawa unaongea na mizimu. labda utoe ufafanuzi zaidi ni maongezi ya namna gani kabla haujapewa msaada.
 
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,375
Likes
104
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,375 104 160
ukilala unalala akili lakini mfumo wa uongeaji haujalala....nsomana unaendelea kupiga story
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
Kunywa majo na usoyameze ama weka kokoto kabla ya kulala
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
unakuta kuna jambo uliliongea sana mchana sasa usiku ubongo ndio unakuwarudia ulichofanya mchana huo..
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Feis buku.
Majibu kama ya kule utokako.
OTIS.
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Kunywa majo na usoyameze ama weka kokoto kabla ya kulala
yani mamiyo ako na hasara kuzaa punda km wewe! Ur so pathetic...people are serious we waleta matani ya kijinga? Xkulpic
 
Runner

Runner

Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
85
Likes
0
Points
0
Runner

Runner

Member
Joined Feb 7, 2011
85 0 0
Thats true Sabry,nadhani alikosa kazi ya kufanya na hajui alitendalo
 

Forum statistics

Threads 1,237,971
Members 475,809
Posts 29,308,297