Kuombwa hela hata kabla ya mapenzi kuanza, maana yake nini?


S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined
Oct 7, 2015
Messages
198
Likes
197
Points
60
S

SON OF THE LAND

Senior Member
Joined Oct 7, 2015
198 197 60
Wapendwa mabibi na mabwana naomba mnisaidie hii kitu kidogo. Unajuana na msichana either uliwahi kukutana nae or mmejuana through someone hamjawahi kuonana mpo mbali kidogo. Kati yenu ndio kwanza kuna dalili za kutaka kuanzisha uhusiano halafu unaanza kuombwa hela kwamba
samahani nina shida fulani naomba nisaidie shilingi kadhaa. Huyo msichana anakua na maana gani?

Nasema hivi maana mi sijui nawaoneaga sana au ni nunda maana nikishaona hizo msg ushetani unaniingiaga hapohapo siwazungukagi nawaambiaga ukweli then communication nao naipoteza kwa sababu huwa naishiwa kabisa hamu na huyo mtu.

Sasa hio ni sawa?
 
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2014
Messages
3,700
Likes
1,397
Points
280
B

Bacary Superior

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2014
3,700 1,397 280
kuna vitu viwili
1)May be anapenda mkwanja Ndio anaangalia km zipo au hakuna hakubwage
2)Inawezekana anakupima km unamjali akikuambia tatzo/shida we utachukuliajee??
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,366
Likes
2,561
Points
280
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,366 2,561 280
Ana uza mkuu!! Uliza tu bei gani? Kama ni wa mtandaoni achana nae atakutapeli tu.
 
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
4,818
Likes
785
Points
280
kwamtoro

kwamtoro

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
4,818 785 280
moja, hakutaki anatafuta namna ya kuku kimbiza,
mbili, anataka mapenzi ya kimaslai,
tatu anataka kukuchuna tu,
nne wanawake wote duniani wapo after money tofauti approaching zao tu.
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,863
Likes
3,177
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,863 3,177 280
ukiona umepigwa kizinga kabla ya kuona ndani ujue hujapendwa hapo.

''toka ndukii, we kimbia, ukianguka ukiumia, inuka vumilia, kimbia.''by Babuu
 
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
5,325
Likes
1,318
Points
280
Junior. Cux

Junior. Cux

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
5,325 1,318 280
"Nataman Demu mpenda pesa, nami nipigane kuwa bakhresa" - Weusi..

kama unataka kujiepusha na vizinga vya hela, tafuta masugar mammy... ila ndo uwe vizur kitandani!!!!
 
P

pochilangu

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2015
Messages
245
Likes
70
Points
45
P

pochilangu

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2015
245 70 45
Mahali mtu ambapo utapewa bure ni ulipotokea tu! Labda utafute kulelewa!
Siku hizi mapenzi pesa ukiona huombwi pesa ujue huyo kadoda anabembeleza ndoa! Na mwanaume huna hela wanawake wa nini?
Wanasema kichwa cha chini kina nguvu mifuko ikiwa imetuna sasa wewe mifuko imesinyaa unahangaika nini?! Tafakari
 
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2014
Messages
16,338
Likes
20,062
Points
280
MO11

MO11

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2014
16,338 20,062 280
ha ha ha ha....kwa hio size za dushe xl,xxl,xxxl wanavumilia, ila ka njaa kidogo tu hakavumiliki?!
we acha tu mwendo wa kutiana aibu tu kwa kuwa hawakwepeki mwendo wa njoo uchukulie nyumbani hutaki basi
 
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2012
Messages
549
Likes
154
Points
60
N

Ngahekapahi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2012
549 154 60
Wapendwa mabibi na mabwana naomba mnisaidie hii kitu kidogo. Unajuana na msichana either uliwahi kukutana nae or mmejuana through someone hamjawahi kuonana mpo mbali kidogo. Kati yenu ndio kwanza kuna dalili za kutaka kuanzisha uhusiano halafu unaanza kuombwa hela kwamba
samahani nina shida fulani naomba nisaidie shilingi kadhaa. Huyo msichana anakua na maana gani?

Nasema hivi maana mi sijui nawaoneaga sana au ni nunda maana nikishaona hizo msg ushetani unaniingiaga hapohapo siwazungukagi nawaambiaga ukweli then communication nao naipoteza kwa sababu huwa naishiwa kabisa hamu na huyo mtu.

Sasa hio ni sawa?
Ukiona hivyo piga chini faster
 
mkwatis

mkwatis

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2008
Messages
345
Likes
149
Points
60
mkwatis

mkwatis

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2008
345 149 60
Maana yake thats is the BUSINESS /kama biashara zingine kununua nyanya muhogo ,shati etc
 
Sinda69

Sinda69

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
379
Likes
215
Points
60
Age
48
Sinda69

Sinda69

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
379 215 60
Mwanamke atakuambia leo hsiwezekani huku yeye leo anataka hela du
 

Forum statistics

Threads 1,235,897
Members 474,844
Posts 29,239,735